หน้า: 1 [2]

ผู้เขียน หัวข้อ: เห็นว่าเก่าดี เลยเอามาอวด  (อ่าน 7489 ครั้ง)
อ๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

น่ากลัวเหลือเกินน   เกย์ออก
ปากบอกน่ากลัว แต่ไหงทำหน้าแบบนั้น

ขอเป็นคนเลว ที่ไม่อยากดูของดี  (อิอิ)

จขก. ละโว้  กร๊าก

[ว่างให้เช่า]
บอกตรงๆนะพี่แอน  คริคริ

อุบาทว์มากค่ะ  (อิอิ) (อิอิ) (อิอิ)

//ดูกี่ที ก็เกย์  เกย์ออก

Las Noches Rubicundior
 หมีโหดดดด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 เม.ย. 2006, 22:17 น. โดย KTTA-50-L » บันทึกการเข้า

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
 (อิอิ)

กร๊าก

นานๆ จะเข้ามาที
อ้าว............ซะงั้น
ผมเพิ่งส่ง .jpg ไปให้   โธ่ๆๆๆ.......ขอโทษอย่างแรงเลยครับ

มนุษย์ดัดแปลง(แปรง)ครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
มุกนี้มีลุงหนวดคนนึงเล่นไปแล้วครับ

ดังนั้นกระจู๋นี้ก็ละโว้

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: 1 [2]