หน้า: 1 [2]

ผู้เขียน หัวข้อ: นอกเรื่อง  (อ่าน 5724 ครั้ง)
*พี่เจฟ อะไร ก็รถไฟ น้องคนนี้เซงเลย **

เซ็ง  เจ๋ง

เซง   ชิ

ตามนี้นะคะ  ยิ้มน่ารัก

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
เซ็ง  เจ๋ง

เซง   ชิ

ตามนี้นะคะ  ยิ้มน่ารัก

ตามนี้นะคะ

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ผีหลอก  เฮ้ย!?

Today you , Tomorrow me.
*พี่เจฟ อะไร ก็รถไฟ น้องคนนี้เซงเลย **

ไอ้บ้าโปเตเต้ ไม่ต้องมาว่าคนอื่นหรอก มีภาษาวิบัติด้วย - 1

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ผีหลอก  เฮ้ย!?

เหวอ
เออ แปลกใจเหมือนกันครับ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ผมก็แปลกใจครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
สั่ง resync database เลยพี่แอน

แล้วก็รอไปอีกปีนึงกว่าจะเสร็จ

หน้า: 1 [2]