หน้า: 1 ... 228 229 230 231 232 233 234 [235] 236 237 238 239 240 241 242 ... 249

ผู้เขียน หัวข้อ: STAR GOSSIP  (อ่าน 937858 ครั้ง)
หาาาา ไม่น่าเลย งานกำลังรุ่ง อายุยังน้อยด้วย

search ดูสาเหตุการตาย
ไวรัสตับอักเสบบี ขึ้นสมอง

RIP ครับ ไหว้
RIP ครับ ไปกันหลายคนเลย ไหว้

RIP ครับ ไปกันหลายคนเลย ไหว้

ยังอายุน้อยๆทั้งคู่เลยครับ  ไหว้

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
 ไหว้
มีใครสงสัยไหมว่าบอลลูนหายไปไหน งง

คุยเปิดอกกับ 'บอลลูน พิณฑุ์สุดา':ผู้หญิงไม่มีอนาคต - Manager Online

ดูมันพาดหัวครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
อ่านแล้วงง  กร๊าก
เพิ่งคุยกันกับเพื่อนเองว่าหายไปไหน

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง

ตอนเห็นพาดหัวก็รู้สึกนะว่าแรงเกินไป..

เค้าคงแค่กำลังตัดสินใจเฉยๆล่ะ ก็ไม่ได้ถึงขนาดว่าเป็นคนไม่มีอนาคตนะ  ง่ะ

อันบัน ♥
เนื้อหาก็ไม่เห็นจะไม่มีอนาคตตรงไหน  กร๊าก

ิอ่านแล้วรู้สึกบอลลูนธรรมดา ไม่ได้หลงโลกมายา ไม่ต้องไปดันนม โปรงสั้นแข่งกะใคร ชั้นอยู่ของชั้นได้

แต่เห็นมีหนังรื่องนึงหนิ ฉายไปยังหว่า ที่มีบอลลูนด้วย

คงดองไว้เค็มได้ที่

ถ้าหนังดี บอลลูนดังเปรี้ยงอีกชัวร์

เกรียน

กินรอบวง
พาดหัว ก็รู้ ว่าการตลาด

ตอนเห็นพาดหัวก็รู้สึกนะว่าแรงเกินไป..

เค้าคงแค่กำลังตัดสินใจเฉยๆล่ะ ก็ไม่ได้ถึงขนาดว่าเป็นคนไม่มีอนาคตนะ  ง่ะ

เห็นด้วยค่ะ
พาดหัว แรงเกินไป

มุกว่า เดี๋ยวนี้มี นักแสดง ดารา นางแบบ เพิ่มมากขึ้น
แล้วก็คนดู คงอยากดูสิ่งใหม่ๆ นักแสดงหน้าใหม่ การตลาด จึงหาคนใหม่มาเรื่อยๆ
ดารานักแสดง ที่ก่อนๆ ก็ไม่ค่อยมีงานทำ
แต่มุกว่า แต่ก่อนนักแสดง ดาราบางคน แสดงดีกว่าสมัยนี้ ก็มีเยอะนะค่ะ
แค่ตลาด ไม่ต้องการพวกเขาเท่านั้นเอง

http://tvider.com/view/39527

คลิปเสียงนี้นี่ ยังไงครับ งง
พอดีมีคนทวีตมาเรื่องพิ้งกี้ ธัญญ่าน่ะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
อูยยยยย

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
คนเม้นนั่นใครอะ  กร๊าก

คุยกันน่ากลัว และน่าเศร้ามาก  ฮือๆ~

หน้า: 1 ... 228 229 230 231 232 233 234 [235] 236 237 238 239 240 241 242 ... 249