หน้า: 1 ... 221 222 223 224 225 226 227 [228] 229 230 231 232 233 234 235 ... 249

ผู้เขียน หัวข้อ: STAR GOSSIP  (อ่าน 938010 ครั้ง)
มีผู้จัดการครับ แต่ไม่ใช่ทางเรา
ส่วนเรื่องด่านี่ถ้าเป็นพันทิป ก็ไม่รู้จะว่าไงละครับ
คือน้องมันออกมาขอโทษแล้ว
ขอโทษแบบดุษฎีด้วยนะ ไม่มีต่อปากต่อคำ

เรื่องคนด่านี่ได้แต่โทรไปปลอบใจมันว่าอย่าคิดมากละครับ

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>
ดาราตอนนี้ก็เหมือนกับเด็กเลี้ยงแกะแฮะ

พูดอะไรก็ไม่ค่อยจะมีคนเชื่อซะแล้ว เจ๋ง

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
เห็นด้วยกับกันย์
คำพูดดารา เชื่อย๊ากยาก
ยังไงก็ฝากให้กำลังใจด้วยนะคะ โดนขนาดนี้เครียดน่าดูเลย  เศร้า เศร้า

น้องจิ๊บอาจจะคิดแบบเดียวกับบวบหรือพลัมก็ได้
แต่ตามบรรทัดฐานและมาตรวัดของคนทั่วๆ ไปในสังคม
เขาว่ามันไม่สุภาพ และไม่เหมาะสม
ที่จะเข้าไปรับปริญญา
ในพิธีพระราชทานปริญญาบัตรไงครับ  ฮิ้ววว

คือทรงนี้เข้ารับปริญญามันก็ไม่สมควรและไม่เหมาะสมจริงๆครับ
แต่บางความคิดคือมันเกินเรื่องรับปริญญาไปแล้วอ่ะครับ
แบบประมาณแทนที่จะบอกว่าผมทรงนี้มันไม่สมควร
แต่กลับเป็นด่าว่าทรงนี้มันอุบาทว์ หลุดมาจากโลกไหนซึ่งมันหลุดประเด็น
เลยคิดว่าทรงนี้มันแรงยังไง  ฮือๆ~

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
มีคำว่า "พิธีพระราชทานปริญญาบัตร" เป็นกรอบอ้างอิงไงคะ
มันเลยมีคำว่า แรง อะไรต่อมิอะไร ต่างๆ นานา เกย์ออก

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
เมื่อเช้าฟัง แฉแต่เช้า ก็โฟนอินกับ น้องจิ๊บนะ

มดดำ" นี่แกทำไมทำทรงโมฮอกเข้าไปเนี่ย ไม่รู้จักกาละเทสะมั่ง"
จิ๊บ "ไม่ใช่น๊า พี่โมดดำ ไม่ใช่โมฮอก เค้าเรียกทรงกล้วยหอม"

กร๊าก

แต่เอาจริงๆแล้ว ถ้าทางคนตรวจความเรียบร้อยให้ผ่าน ก็คือผ่านไม่ใช่เหรอ?
เพราะตอนรับปริญาเค้าตรวจกันเข้มอยู่แล้ว
ทั้งทหาร หรือทางส่วนของราชการ อาจารย์ต่างๆ ต้องผ่านหลายชั้นมาก ถ้าไม่ผ่านก็คงโดนรื้อตั้งแต่วันแรกๆแล้วล่ะ
คลิปที่เฮียสอแกสัมภาษณ์นะครับ

Qik - ปกฉัตร by kohsija

ง่ะ สัมภาษณ์แบบนี้ ตูว่าเละกว่าเดิม 

ปล สรุปว่าที่เขาว่ากันว่าน้องจิ๊บมันเพี้ยนนี่มันเรื่องจริงใช่ไหม  อี๋~

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 ธ.ค. 2009, 03:42 น. โดย ณต » บันทึกการเข้า
บ่นอะไรอยู่คนเดียว  หลับตา

คลิปที่เฮียสอแกสัมภาษณ์นะครับ

Qik - ปกฉัตร by kohsija

ง่ะ สัมภาษณ์แบบนี้ ตูว่าเละกว่าเดิม 

ปล สรุปว่าที่เขาว่ากันว่าน้องจิ๊บมันเพี้ยนนี่มันเรื่องจริงใช่ไหม  อี๋~

ผมนั่งฟังอยู่ ก็คิดว่า
น้องเขาตอบแบบนี้ยิ่งไปกันไกล

ง่ะ

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
สงสารน้องเขาเหมือนกันนะ
นึกถึงที่มดดำด่าในรายการล้วงลับเลยว่า
โง่แล้วก็อย่าไปพูดมาก  อี๋~
มดดำด่าได้โดน  กร๊าก กร๊าก
กระแสน้องจิ๊บมาแรง
มี how to ทรงผมด้วยนะ  หยี

http://www.youtube.com/watch?v=ZYb1uHPJ-6k#

น้องจิ๊บน่ารักนะครับ พี่ร่มมีเบอร์มั้ยเดี่ยวผมจะโทรไปให้กำลังใจเป็นการส่วนตัวซํกหน่อย

แหมะ!! เห็นใจน้องเขาจริงๆ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
หน้า: 1 ... 221 222 223 224 225 226 227 [228] 229 230 231 232 233 234 235 ... 249