หน้า: 1 [2]

ผู้เขียน หัวข้อ: ฟอนท์ลายมือ ควรใช้เครื่องสแกนไหมฮ  (อ่าน 15482 ครั้ง)
เปิดบ๐ร์ด "ส๐นราม" เลยครับ
ในนั้นมีบอกวิธีใช้อีรัตน์ช่วย
ไม่มีนะครับ มีบางอันที่คล้ายจะช่วย เหลือบ แต่งงมาก อี๋~

กำลังโหลดข้อมูล .....
ภาษาอังกฤษไงครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ดีๆ ทำงี้ต่อไป
แต่เหนืออื่นใด "แค่มี FL ใครๆก็ทำฟอนต์ได้ครับ"

เป็นประโยคเด็ดในชีวิตผมที่นานๆ จะได้ยินทีน่ะครับ  ฮือๆๆ

นักเขียนการ์ตูนรายปี
แค่มี FL ใครๆก็ทำฟอนต์ได้

กินรอบวง
ม่ะ เดี๋ยวป๋าสอนเอง

นักเขียนการ์ตูนรายปี
ขอความกรุณาด้วยครับ ผมอยากจะได้โปรแกรมทำ font ครับ ไม่ทราบว่าผมจะโหลดได้จากที่ไหนครับ

### ขอบคุณมากครับ  ตอนนี้ผมได้โปรแกรมแล้วครับ ไปซื้อมา อิอิ FontLab 5.0.1
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 ต.ค. 2006, 23:11 น. โดย matthew » บันทึกการเข้า
ลองถามโรบิ้นดูนะครับ
http://f0nt.com/forum/index.php?topic=1685.0
ถึงมีฟอนต์แล็บ มันก็ไม่ได้ง่ายอย่างที่คิดนะโว้ยสาดดดดดดด

ทำฟอนต์นะ ไม่ใช่ต้มมาม่า สาดดดดดดด

ปล้นคนรวย ช่วยคนจน
 กร๊าก

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
ถึงมีฟอนต์แล็บ มันก็ไม่ได้ง่ายอย่างที่คิดนะโว้ยสาดดดดดดด

ทำฟอนต์นะ ไม่ใช่ต้มมาม่า สาดดดดดดด

กร๊าก สาดดดดดดดดดดดดดดดด

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
 กร๊าก
 ฮี่... ฮี่...

-------------------------------------
คนที่ให้คำมั่นสัญญามักจะลืมง่าย
-------------------------------------
กร๊าก

โรบิ้นว่างงาน
หน้า: 1 [2]