หน้า: 1 ... 4 5 6 7 8 9 10 [11] 12 13 14 15

ผู้เขียน หัวข้อ: เกมทศกัณฑ์ ฉบับฟ๐นต์  (อ่าน 47293 ครั้ง)
ลูกชายสุดที่รักของคุณเซีย ไทยรัฐ ครับ  ฮิ้ววว
สุดที่รักด้วยหรอคะ  ฮิ้ววว

<3.
อุ๊ย หนิงรูปนั้นใครน่ะ  ฮิ้ววว

ฮือๆ~ ฮือๆ~
หนิง เอากันงี้เลยเรอะ  ง่ะ
อยากต๊าย  ฮือๆ~

there are no regrets in life, just lessons . .
ผิดจู๋แล้ว
ไปจู๋ ฆ่าตัวตายนู้น   หมีโหดดดด

ฮิ้ววว

<3.
น่ารักดีออก  ยิ้มน่ารัก

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ไอ้เจฟครับ  ฮิ้ววว

อยากด่าว่าเหี้ยเป็นภาษา ตุรกีชะมัดเลย  ฮิ้ววว
uçuş tarifesini inceleyebilir, kalkış-varış  ฮิ้ววว
 ฮิ้ววว

สมใจอยากแล้วสิลุงกัมย์

<3.
ขอบคุณครับสาม

แต่ที่สามเขียนมา

มันแปลว่า

พี่กัมหล่อจังเลย จุ๊กกรู๊วววววววววววววววววว

ฮิ้ววว
ขอบคุณเว็บ Turkish Airline ที่เอื้อเฟื้อมาประโยคนึงนะครับ

เว็บสายการบินนะครับ ไม่ใช่เว็บเกย์
ขอบคุณครับสาม

แต่ที่สามเขียนมา

มันแปลว่า

พี่กัมหล่อจังเลย จุ๊กกรู๊วววววววววววววววววว

ฮิ้ววว
หกล้มอีกแล้ว แถวนี้ทำไมมันลื่นจัง  เหลือบ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
 ฮือๆ~ ชิส์ ชายคลอง ใจร้าย~~~~~~
อะไรกัน พี่กัม

พี่ชายคลองเค้าหมายถึงว่า หล่อลื่นนนนนน น่ะ  ฮิ้ววว

<3.
ฮือๆ~ ชิส์ ชายคลอง ใจร้าย~~~~~~
แหม! สะกิดนิดเดียวทำเป็นใจน้อย เหมือน เหมือน ...เลย

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น

ชื่อจริงของคุณเซีย

คือ ศักดา แซ่เอียว  ลันล้า

อุ้ยเล่นของสูงนะเนี้ย  งั้นขอโทษพี่กัมด้วยค่ะ  (เหงื่อแตกพลั่ก)

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
หน้า: 1 ... 4 5 6 7 8 9 10 [11] 12 13 14 15