หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 15

ผู้เขียน หัวข้อ: เกมทศกัณฑ์ ฉบับฟ๐นต์  (อ่าน 47311 ครั้ง)
พอพิมพ์ n ตัวที่ 5 เสร็จ

โคตรตกใจ..  ง่ะ
ตูดเต็มๆเลย

อยากเล่นเกมทศกันฐ์ ฮือๆ~

งบน้อย
พอพิมพ์ n ตัวที่ 5 เสร็จ

โคตรตกใจ..  ง่ะ

เหมือนกันค่ะ หลอนมาก

พอแล้วๆเรื่องรูปพี่แอน
ตบเข้าจู๋

มาทายกันค่ะ นี่ใคร

หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
มั่นใจมาก....พี่อร..ชัวร์  (อิอิ)

ไม่รู้เลยจริงๆนะนั่น  กรี๊ดดดดด

there are no regrets in life, just lessons . .
เค้าหมายถึงรูปด้านล่างนะจั๊ว

มั่นใจว่าจั๊วเล่นมุก  (อิอิ)

Today you , Tomorrow me.
นั่นแหละไอซ์ ทั้งรูปล่างรูปบนน่ะ พี่อรแน่ๆ  กร๊าก กร๊าก
.
.
.
.

รูปนี้จะยังคงอยู่ในความทรงจำไปอีกนาน ฮือๆ~
พี่แอนน่าสมสาร (อิอิ)

there are no regrets in life, just lessons . .
 ง่ะ

จริงค่ะ
สงสารยักษ์ค่ะ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
สงสารทำม๊ายยยยย ตอนทำไม่คิด  เกย์แอบ

(อิอิ) (อิอิ) (อิอิ) (อิอิ) (อิอิ) (อิอิ)

Las Noches Rubicundior
นึกว่า The MAsk....ภาคใหม่.... เกย์แอบ

- R u Happy with ur Rock&Roll ? -
แหม คนเรามันต้องมีพลาดกันบ้าง เนาะเจ๊เนาะ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
จะได้รู้ว่าคราวหน้าทำอะไรต้องคิดถึงลูกหลานบ้าง  (อิอิ)

. . .

หัวใจยังคงเต้นอยู่...ฉันยังคงมีชีวิต
มันไม่ได้พลาดเลยนะ มันจงใจ  ง่ะ

ตั้งใจจะถ่ายรูปมันหน้าเขียวๆ มันดันหันหลังเปิดตูดให้ถ่ายซะงั้น  ไอ้มืดหมี

Today you , Tomorrow me.
หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 15