หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 11

ผู้เขียน หัวข้อ: (2) THE MATCH สนามสุดท้าย  (อ่าน 45934 ครั้ง)
พี่แอนทำอะไรครับ  ง่ะ

เอามั่ง
หน้าไม่พลิ้ว อารมณ์ก็หมด ง่ะ
ไขมันกระเพื่อมครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
พี่แอนทำตามสัญญา (+1)

ไหมว่า มันเนียนดีนะ..

รอจานป๋ามาติละกันครับน้องไหม ฮือๆ~

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ค่ะ

แล้วรอบ 2 พี่แอน จะมาทำพร้อมรอบ 3 เหมือนคราวนี้อีกรึเปล่า  (อิอิ)

เดี๋ยวดูงานก่อนว่าเสร็จไหม
(อยู่ดีๆ เกิดอยากทำหนังสั้นขึ้นมา แต่ส่งไม่ทันแล้ว)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ยักษ์เทพแฟลช  กรี๊ดดดดด
อยากเห็น ยักษ์ปะทะป๋าเลย์  กรี๊ดดดดด

มันคนละชั้นกัน โวย
(ป๋าเหรอ เด็กๆ เคารพยกย่องสมเป็นอาจารย์)

ทำ ฮาเมคาเมฮา อยุ่

ใครมีเวบ ที่มี SFX ของการ์ตูนบ้างอ่ะ

อยากได้ อยากดั๊ย อยากได้
ของแอน

ตอนจังหวะหยุดมันค้างนานไปนิดน่ะ  พิจารณาส่วนใหญ่ตอนหยุดจะแข็งๆไปเกือบทุกคน โดยเฉพาะจุดสำคัญอย่าง ผม หรือ กระโปรง ความจริง ผมซ่อนจะได้คะแนนอยู่ตรงสองจุดนี้แหละครับ

นักเขียนการ์ตูนรายปี
ฮิ้ววว เหตุผลคือ หมดพลังไงครับ

ทำ ฮาเมคาเมฮา อยุ่

ใครมีเวบ ที่มี SFX ของการ์ตูนบ้างอ่ะ

อยากได้ อยากดั๊ย อยากได้
มีแต่เสีบง พิคโกโร่ ตอนปล่อยพลัง เอามะ แล้วก็เสียง ทรังค์ ตอนร้อง อ๊ากกกกกกกกกกกกกกกกก
เอา   ฮิ้ววว
กับพี่ฉักเนี่ยนะ  เฮ้ย!?

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 11