หน้า: 1 [2]

ผู้เขียน หัวข้อ: มากู้ซากโฮปเวลล์กันมะ  (อ่าน 11986 ครั้ง)
อยากได้ รายละเอียดเพิ่มเติมครับ ว่าให้ทำที่ไหนอะไรยังไง?
หรือว่าต้องไปแข่งที่นู่นเอาครับ ?

เอาจริงเชียวค่ะ...

ในจู๋นี้ ให้โพสต์เล่นๆเฉยๆค่ะ ไม่ได้ให้ข่ง ให้แข่ง อะไรหรอก
แต่ที่งานอ่ะมีค่ะ

ลองเข้าไป http://www.asa.or.th/news-commu.htm ค่ะ
ไม่ทราบรายละเอียดเท่าไหร่ค่ะ

เต็มที่ แปลว่า ทำดีที่สุดตั้งแต่ครั้งแรก
ถ้ามันไม่แข็งแรงพอ .. แล้วก็สานต่ออะไรไม่ได้
ก็ไว้อย่างนั้นแหละ รื้อทิ้งก็เสียเงินอีก Hope Well จริงๆ  ฮิ้ววว

ตัวคนเดียว :]
หาอะไรมาพาดๆ ทำเป็นตลาดลอยฟ้าสิ เก๋ นะ  (อิอิ)

เราแก้ไขอดีตไม่ได้ แต่เราทำปัจจุบันให้ดีได้
หาอะไรมาพาดๆ ทำเป็นตลาดลอยฟ้าสิ เก๋ นะ  (อิอิ)

กรี๊ดดดดด

ตัวคนเดียว :]
ขุดกันข้ามปีเลยทีเดียว

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
 กร๊าก

กาก
Hope (you get) Well (soon)

ทำไมมันถึงสร้างถนนไม่ได้สักทีหรอครับ
ก็เห็นมานานแล้วเหมือนกัน  งง

DiggityDaw aka วัวโหดด
 (เหงื่อแตกพลั่ก)
หน้า: 1 [2]