หน้า: 1 [2] 3

ผู้เขียน หัวข้อ: บ่าย ๆ เช่นนี้  (อ่าน 8215 ครั้ง)
ตื่นบ่ายสอง มัวแต่โอ้เอ้ทำนั่นทำนี่
วันนี้เลยไปธนาคารไม่ทันเลย ไปถึงเขาปิดแล้ว 15.30 น.  ง่ะ

Today you , Tomorrow me.
เลยกลับมาออนแข่งกัน ฮิ้ววว
อู้งานหรืออุ้ย  ฮี่ๆ

เออ ผมก็อู้  (อิอิ)

[ว่างให้เช่า]
ง่วงค่ะ...  เอือม

เลวยั้นเงา
กินแล้วนอนระวังลงพุงครับพี่น้อง  ฮิ้ววว
พุงก็มีอยู่ค่ะ   เอือม

เลวยั้นเงา
วันที่ ๑๗ กินทั้งวันเกิดพุงตอนนี้ยังไม่ยุบเลยครับ ฮือๆ~

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ

ถ้าถามเมื่อตอนบ่าย ๆ ยังนอนอยู่เลยคะ

เพิ่งตื่นเมื่อตอน 6โมง 

เมื่อวานไม่ได้นอนเลย  ง่ะ

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
♪ ฉันคนที่เหงาอยู่ตรงนี้ เธอคงไม่รู้ว่ามีฉัน ♪ ยิ้มน่ารัก

Today you , Tomorrow me.
อ๊ะ  ช้าไปซะแล้ว  ค่อยตอบจู๋พรุ่งนี้แล้วกัน  นี่มันค่ำแล้ว ยิ้มน่ารัก

โล่ง
ตั้งจู่ว่า

ค่ำๆเช่นนี้

ดีไหม  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
มีอยู่แล้วนี่

อ้อ นั่นมันดึกๆ เช่นนี้

เดี๋ยวดึกๆค่อยไปขุดจู๋โน้นขึ้นมา

สมควรจะมีการตั้งจู๋ ค่ำๆเช่นนี้ครับ

จะได้ปั่นจู๋ได้ถูกเวลา ยิ้มน่ารัก

โล่ง

อู้งานหรืออุ้ย  ฮี่ๆ

เออ ผมก็อู้  (อิอิ)

พอดีเอาโน้ตบุ๊คมาเล่นที่บ.ลูกค้าครับ

อู้ได้ทั้งบ่าย ยิ้มน่ารัก

งบน้อย
มาตอบเอาตอนสายๆนี่ผิดมั้ยครับเนี่ย   งง
พึ่งไปวิ่งที่ กกท.มาอ่ะ

My Life, My Pride, is Broken
หน้า: 1 [2] 3