หน้า: 1 2 3 4 5 [6]

ผู้เขียน หัวข้อ: อีกก้าวของโปรแกรมแก้สระลอยของไทย  (อ่าน 44687 ครั้ง)
กร๊าก มีนินทา

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ครับ  ฮิ้ววว

รู้สึกว่าพวกวรรณยุกต์บนซ้ายมันจะผิดตำแหน่งอยู่นะครับ อย่าง ปี่ ปั่ ปั้ พวกนี้อะครับ... *

NP Freedom
i am a slow walker, but i never walk backwards.
Abraham lincoln
รู้สึกระหว่างการแกะโค้ด (หึหึ)
ผมพบอะไรผิดปกติบางอย่างนะครับ
...

แต่ลืมไปแล้ว
รู้สึกจะเป็น ป + -ู + -่ มั้งครับ
ง่ะ
ช่วย ๆ กันทดสอบก็ดีนะครับ แล้วแจ้งเจ๊แก (ลามปาม  ฮี่...)

จะได้เวิร์ค  *

NP Freedom
i am a slow walker, but i never walk backwards.
ขอบคุณที่ช่วยส่องนะคะ ผิดจิงๆ ด้วย (เวอเก่าจะไม่เป็น) ฮือๆ~ เกิดจากการ optimize code ทำให้ลบ if ทิ้งไปซะงั้น (อิอิ)

แก้ไขแล้วงับแต่ขี้เกียจเปลี่ยนเลข version ขอเป็น 1.3 เหมือนเดิมนะคะ  กร๊าก

..............จุ๊ๆ อย่าไปบอกใครนะ อายเค้า เหลือบ กรี๊ดดดดด (อิอิ) (อิอิ) (อิอิ)

ครับ ครับ  กรี๊ดดดดด
โอเค ตามนั้น  ฮิ้ววว

NP Freedom
หน้า: 1 2 3 4 5 [6]