หน้า: 1 2 3 4 [5] 6

ผู้เขียน หัวข้อ: ถาปัดการละคอน "Moulin Rouge"  (อ่าน 15264 ครั้ง)

สึกเลยครับ มึนตึ้บ
ข้อเสนอที่มิอาจปฏิเศษได้  (อิอิ)

คาดว่าหมายถึงคำนี้ครับ เหลือบ

งบน้อย
 (เหงื่อแตกพลั่ก)

คาดว่าหมายถึงคำนี้ครับ เหลือบ

ใช่เลยครับ  (เหงื่อแตกพลั่ก)
อ้าว ร้อนตัวเองนะครับ ลันล้า

มีพี่ที่โรงเรียนไปดูแล้วบอก ว่าน่าเบื่อ ด้วยแหละ  ฮิ้ววว

แต่ไม่ได้ดูเอง ไม่รู้ว่าจริงแค่ไหน

<3.
ก็แล้วแต่คนนะ
ปีนี้วาฬเพิ่งดูไปครึ่งเรื่องก็สนุกดี
ปีก่อนๆดูเกือบทุกรอบ ก็ไม่เห็นเบื่อเลย
น้องทิพย์
วันสุดท้ายยังพอมีบัตรไหมน่ะ
อยากดู พระยักษ์สึกพอดี
มีไหมน่ะ ตอบด่วน

ตอบแทนพี่ทิพย์นะคะ (ไม่ใช่ตอบแทนแบบนั้น... ตอบแทนน่ะ ตอบแทน)
บัตรที่ซุ้มขายจริงๆหมดแล้วค่ะ แต่ว่าจะมีแบบว่าคนที่ขายต่ออะไรงี้
ถ้าอยากรู้ก็เข้าไปดูได้ใน www.moulinarch.com/webboard.htmlค่ะ
อาจจะมีมาบอกขายเป็นระยะๆ (จากที่ติดตามดูเว็บบอร์ดอย่างสม่ำเสมอนะคะ)
แต่ช่วงนี้รู้สึกว่า ดีมานด์ จะสูงกว่า ซับพลาย

แต่เห็น(ในบอร์ดอีกนั่นแหละ)บอกว่า จะขายบัตรยืนกับบัตรนั่งพื้น5รอบหลัง
ขายก่อนละคอนเริ่ม ชั่วโมงนึง หรือยังไงนี่แหละค่ะ
ราคา ไม่แน่ใจนะคะ...(ไม่รู้ว่าอยู่กระทู้ไหนแล้ว ขุดไม่เจอ)

เอารูปหน้าหอประชุมจุฬามาให้ดูค่ะ เอามาจาก http://www.acua.or.th/photo/moulinrouge
(ตอนเดินบนพรมแดง พยายามเชิดให้ถึงที่สุด ดุจดั่งมารับรางวัลออสการ์) ลันล้า

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 พ.ค. 2006, 11:50 น. โดย "ฝน" » บันทึกการเข้า

เต็มที่ แปลว่า ทำดีที่สุดตั้งแต่ครั้งแรก
น้องฝนนี่แฟนพันธุ์แท้จริงแฮะ รู้เยอะกว่าพี่อีก  ฮิ้ววว

ทิพย์จะไปวันเสาร์ ถ้ามีบัตรยืนหรือบัตรพื้นขายจริงๆเดี๋ยวดูให้นะคะ
ตอนนี้เป็นได้แค่คนนอก ที่แอบมองเข้าไปข้างในนั่นแหละค่ะพี่ทิพย์

นอนรอชะตากรรมอยู่ค่ะ ไม่รู้จะมีโอกาสได้เป็นคนในที่มองออกมาข้างนอกกับเค้าบ้างรึเปล่า  ฮือๆ~

เต็มที่ แปลว่า ทำดีที่สุดตั้งแต่ครั้งแรก
บัตรยืนน่ะไม่ไหว
ถ้าบัตรพื้นก็พอทน
ถ้ามีทิพย์โทรหาพี่นะ
โทรเข้าเครื่องยักษ์ก็ได้
เผื่อฝากซื้อ
ขอบใจมากนะจ๊ะ

ไปดูมาแล้ว ฮาสุดยอด ตอนท้ายซึ้งมาก ฮือๆ~ สรุปว่าชอบมากแม้เป็นละครเวทีเรื่องแรกในชีวิตแต่ก็ยังบอกว่าดีมากครับ ชอบบบบบบบบบ เจ๋ง

สนุกมากๆเลยค่ะ (แจ๋ว แจ๋ว)
ฮาทั้งเรื่อง
ดูแล้วอยากดูอีก

แอบเห็นพี่ทิพย์ด้วย แต่ไม่กล้าทัก ง่ะ

เอ้ออ วันนี้ไปดูมาเป็นครั้งที่2
บทเพิ่มเพียบ  รอบนี้นับว่าคุ้มจริงๆค่ะ

เอ้ออ วันนี้พี่ทิพย์ไปที่คณะมารึเปล่าค่ะ ประมาณเที่ยงครึ่งอ่ะ
...เหมือนจะใช่

วันเสาร์ไปประมาณ 5 โมงครึ่ง กลับ 2 ทุ่มครึ่ง
เมื่อวานไป 6 โมง กลับ 4 ทุ่ม
เห็นใครๆมากมาย แต่เจนี่ เทียนโพธิ์สุวรรณน่ารักที่สุดเลย
ชอบคนขาย CD ครับ (อิอิ)

หน้า: 1 2 3 4 [5] 6