หน้า: 1 2 [3] 4 5 6

ผู้เขียน หัวข้อ: ถาปัดการละคอน "Moulin Rouge"  (อ่าน 15267 ครั้ง)
อยากดู  >o<

Deep in my soul, I know that you are my destiny.
แต่ไม่มีทางที่จะทำให้ได้อยู่ด้วยกัน
ไม่ว่าจะยากจะฝืนสักเท่าไหร่ ฉันต้องปล่อยเธอไป
ไปดูด้วยคน จองได้ที่ไหนคะ เสาร์อาทิตย์นี้ไม่ว่างด้วยสิ กลัวบัตรหมด ฮือๆ~
บัตรขายทุกวันค่ะ

เต็มที่ แปลว่า ทำดีที่สุดตั้งแต่ครั้งแรก

มีขายผ่านเว็บมั้ยครับ

หาเวลาไปซื้อไม่เจอ

จริงจังนะเนี่ย

งบน้อย
อันนี้ก็ไม่ทราบเหมือนกันค่ะ
เดี๋ยวจะลองถามให้

หรือไม่ก็...
รอเจ้าบ้านมาตอบดีกว่า

เต็มที่ แปลว่า ทำดีที่สุดตั้งแต่ครั้งแรก
ไปซื้อมาแล้ว อยากบอกว่าบัตร 220 เกลี้ยงแว้ว  ฮือๆ~ ได้ 140 มา( คนขายบอกว่าเห็นนางเอกหัวเท่านิ้วโป้ง ฮิ้ววว )

แปะโป้งค่าบัตรก่อนได้ป่ะ ตอนนี้รายจ่ายอื้อซ่าเลยอ่ะ  ฮือๆ~

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง

บัตร 220 หมดแล้วหรอ ฮือๆ~

งบน้อย
เท่าที่เห็นนะครับแต่ไม่รู้ว่ารอบอื่นเป็นไงบ้าง ไอ้มืดหมี

ขอให้รอบ 20-21 พ.ค. ยังมี 220 เหลืออยู่ด้วยเถิด

กรี๊ดดดดด

งบน้อย
ผมซื้อ 21 ไม่ชัวล์ๆครับ ไอ้มืดหมี

เมื่อวานรอบแรก ได้ดูมาครึ่งเรื่อง สนุกนะ (ไม่บรรยายมากเดี๋ยวหาว่าเชียร์กันเอง)
นางเอกเป็นน้องหัวหน้าทีมเด็กสร้างบ้านที่แข่งเกมทศกัณฐ์ชนะหลายๆสมัยน่ะ น่ารักดี ร้องเพลงเพราะด้วย
น้องในทีมนั้นคนอวบๆหน่อยก็เล่น ส่วนอีกคนปีนี้ไม่ได้เล่น
เมื่อวานฟังดีเจนุ๊กเกอร์ เห็นว่าพี่เป้กไปดูมาด้วย บอกว่าฮากระจาย เกย์แอบ
ชักอยากดูแล้วซิ กรี๊ดดดดด

แหม!!!!!

อยากไปดูด้วยจัง ลันล้า

แต่อยู่สงขลาทำไงดีค่ะ ฮือๆ~

ดูเผื่อคนสงขลาด้วนน่ะ กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

สิ่งเดียวที่ฉันรู้ ตือ  ฉันไม่รู้อะไรเลย
ขุดๆๆๆ

ไปดูมาแล้วครับรอบวันที่ 13 ฮามากมาย  กร๊าก
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6