หน้า: 1 2 3 [4] 5 6

ผู้เขียน หัวข้อ: ถาปัดการละคอน "Moulin Rouge"  (อ่าน 15271 ครั้ง)
ไปดูก็ไม่บอก จะได้แวะไปทักทาย
ซื้อบัตรมานานมากแล้วค่ะ
จะไปดูเสาร์นี้แล้ว ตื่นเต้นๆ

ไปดูก็ไม่บอก จะได้แวะไปทักทาย
ไม่รู้นี่นา แต่ขอติงนิดนะ เปลี่ยนฉากที น้านนาน
โดยรวมโอเคครับ คุ้มกับค่าบัตร ชอบมากกว่า luciano ของนิเทศฯ อีกนะ  เจ๋ง
เมื่อคืนเพื่อนบอกว่าดูแล้วร้อนไม่ต้องแปลกใจ เพราะเผากันสุดฤทธิ์ เกย์ออก

ยักษ์ไม่อยู่
อดเลย

สึกเลยครับ มึนตึ้บ
ข้อเสนอที่มิอาจปฏิเศษได้  (อิอิ)

น้อง Belly ถ้าเห็นพี่ก็ทักได้นะ (เพราะพี่ไม่รู้จักน้อง) วันเสาร์คงไปตอนเย็นๆ

พี่โบว์มาดูกับวาฬมั้ยล่ะ  ยิ้มน่ารัก หรือยักษ์แอนไม่อยู่ ไปดูกับยักษ์เอ้แทน  ฮิ้ววว

ปฏิเสธ <--- สะกดอย่างนี้
ทิพย์ดูทุกรอบเลยเหรอ

น้อง Belly ถ้าเห็นพี่ก็ทักได้นะ (เพราะพี่ไม่รู้จักน้อง) วันเสาร์คงไปตอนเย็นๆ

แล้วจะรู้ได้ยังไงคะว่าเป็นพี่ (เพราะน้องก็ไม่รู้จักพี่) แต่อยากรู้จักนะคะ

พี่โดนเผยผิวตั้งแต่กลับจาก meeting ที่เขาดินน่ะจ้ะ
เดี๋ยวจะไปคุ้ยค่ะ

ตกภาษาไทยอีกแล้ว (เหงื่อแตกพลั่ก)

แอบอ้าง
เดี๋ยวจะไปคุ้ยค่ะ
แอบอ้าง
ไม่ใช่ถังขยะ  ฮิ้ววว

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
ชอบมุกพี่จ๊อบที่สุดเลยค่ะพี่ทิพย์ กร๊าก กร๊าก กร๊าก

คิดมาอย่างแรงงงง

เต็มที่ แปลว่า ทำดีที่สุดตั้งแต่ครั้งแรก
ตกภาษาไทยอีกแล้ว (เหงื่อแตกพลั่ก)
หมายถึงคำนี้รึเปล่า
พี่โดนเผยผิวตั้งแต่กลับจาก meeting ที่เขาดินน่ะจ้ะ

นั่นตั้งใจนะจ๊ะ  ยิ้มน่ารัก
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6