หน้า: 1 ... 15 16 17 18 19 20 21 [22] 23 24 25 26 27 28 29 ... 177

ผู้เขียน หัวข้อ: จริง หรือ ไม่?(มาเล่นเกมกัน)  (อ่าน 353055 ครั้ง)
ช่างแสนมีบุญ  ฮิ้ววว

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ผมบาปหนานักใช่ไหมครับ ฮือๆ~

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ไม่รู้

คนข้างล่างอยากอ๊วกใช่มั้ย

Today you , Tomorrow me.
ไม่

คิดยังไงกับหมี

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ไม่จริง
//เค้าให้ตอบว่าจริงหรือไม่จริง ถามงี้จะตอบไงล่ะ

คนข้างล่าง เล่นเน็ตมาทั้งวันแล้วใช่มั้ย

ไม่จริง
// เพราะเพิ่งตื่นเมื่อเย็น

คนข้างล่างปากเหม็น

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
พิสูจน์สิ  อ้วก

คนข้างบนน่ารัก  ยิ้มน่ารัก

ถูก !!!!!!!  ลันล้า

คนข้างล่างจะอ้วกใช่มั้ยหล่ะ  เอือม

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
ไม่จริง  ยิ้มน่ารัก

คนข้างล่างต่างหากที่อ้วก

อ้วก

ไม่จริง (ตอบใครวะเนี่ย)

เพิ่งไปซื้อซีดีของลิซ่า โอโน่มากฟัง เพราะติดอันดับเลย เจ๋ง

คนข้างล่างไม่รู้จักลิซ่า โอโน่ล่ะสิ ฮี่...

งบน้อย
ใช่ค่ะ

ข้างล่างรู้จักมั้ยนี่

ไม่รู้อะ
ใครเหรอ คนข้างล่างนายรู้จักป่าว งง
ไม่รู้ - -"
ไม่รู้จะตอบไงอ่ะ ก็เค้าให้ตอบจริง ไม่จริง
ถามงี้ตอบไม่ถูก

คนข้างล่าง...?
คนข้างล่างเป็นเพลงของบอยด์โกฯ รึเปล่า
(ถามไรวะเนี่ย - -")

My Life, My Pride, is Broken
(มันจะล่มเอาซะละมั้งเนี่ยะ   ฮิ้ววว)

ไม่จริง

คนข้างล่างเค้าเป็นเกย์   เกย์ออก

เลวยั้นเงา
หน้า: 1 ... 15 16 17 18 19 20 21 [22] 23 24 25 26 27 28 29 ... 177