หน้า: 1 ... 14 15 16 17 18 19 20 [21] 22 23 24 25 26 27 28 ... 177

ผู้เขียน หัวข้อ: จริง หรือ ไม่?(มาเล่นเกมกัน)  (อ่าน 353051 ครั้ง)
จริง

คนข้างล่างคิดว่า  พี่เอ้คิดผิดที่ทิ้งคำถามอย่างนี้ไว้  แล้วหมีดันมาตอบ ยิ้มน่ารัก

โล่ง
จริง

เอ่อ ไม่ได้ถามนะ

Today you , Tomorrow me.
 กร๊าก

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
จริง  :30:จริงๆ

คนข้างล่างคิดว่า เดี๋ยวหมีคงมาแก้ตัวแน่ๆ

โล่ง
ไม่จริง

นั่นคือความจริงที่พี่โอ้เอ้แอบจีบหมีมานาน  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ไม่จริง

คนข้างล่างกำลังคิดว่าหมีหลายใจ  เอาหมอแมวไปไว้ตรงไหนในใจเธอกันแน่ ฮี่...

โล่ง
ขอโทษนะที่ทำให้หนุ่มๆหลายคนเสียใจ  หมีโหดดดด

เอ่อ อ่า พี่อร  เกย์ออก

คนข้างล่างเบื่อปั่นจู๋นี้ยังคับ
เบื่อแล้ว

เรื่อหมีหลายใจถามไปงั้น  ถ้าหมีหลายใจจริงจะดีใจแทนพี่หมอแมว

คนข้างล่างก็เห็นด้วยกับผม

โล่ง

ไม่ทราบคะ

คนข้างล่างรักเดียวใจเดียวใช่มั้ย

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
จริง

ไม่ถามคนข้างล่างนะ อย่าตอบนะ

Today you , Tomorrow me.
จ้ะ

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
แก้ตัวให้หมี หมีไม่ได้หลายใจหมีมีใจเดียวแต่หลายห้อง ฮี่ๆ

ก็แหม
ถ้าบอกว่ารักหมอแมวคนเดียวก้กลัวคนอื่นเสียใจนี่นา  ฮิ้ววว

คนที่โดนหมีรักนี่ เหวอ เหวอ เหวอ

หน้า: 1 ... 14 15 16 17 18 19 20 [21] 22 23 24 25 26 27 28 ... 177