หน้า: 1 ... 13 14 15 16 17 18 19 [20] 21 22 23 24 25 26 27 ... 177

ผู้เขียน หัวข้อ: จริง หรือ ไม่?(มาเล่นเกมกัน)  (อ่าน 353053 ครั้ง)
ไม่จริงค่ะ  ฮิ้ววว

คนข้างล่างมีผมหงอก

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
เกือบจริง

มังกรข้างล่าง

ไม่จริง ( อยากเป็นอ่ะ55 )

คนข้างล่างเคยเก็กหน้าสวย/หล่ออยู่หน้ากระจกเป็นชั่วโมง ฮี่...

Uh-oH!
ประจำ

คนข้างล่างคิดว่าตัวเองหน้าตาดี

โอ๊ะแน่นอน

คนข้างล่าง น้ำหนักมากกว่าส่วนสูง

ไม่จริง

คนข้างล่างผิวขาว

ไม่จริง

คนข้างล่างผิวเนียนน่าสัมผัส ยิ้มน่ารัก

โล่ง
จริงครับ ยิ้มน่ารัก
คนข้างล่างไม่หมีครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ

จริง

คนข้างบน บอกจะให้เบอร์เราใช่มั้ย  กรี๊ดดดดด

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
จะไปรู้หรอ

คนข้างล่างจะเริ่มเป๋จู๋นี้

ไม่จริ๊งงงงง
แค่แวะมาอ่าน

คนต่อไปต่างหากที่จะปั่น

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
จริงจ๊ะ

แต่คนข้างล่างกลับปฏิเสธว่าตัวเองไม่ได้คิดจะปั่นเล้ย~

โล่ง

ใช่ (ก็คนข้างบนถามมาอะ)

แล้วคนข้างล่าง จะไปโทรหาแฟนใช่มั้ย

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
ไม่จริง ไม่มีแฟน

คนข้างล่างคือแฟนผม หื่น

Today you , Tomorrow me.
จริง  หมีโหดดดด

โฮกก โฮกกกกกก

หน้า: 1 ... 13 14 15 16 17 18 19 [20] 21 22 23 24 25 26 27 ... 177