หน้า: 1 ... 12 13 14 15 16 17 18 [19] 20 21 22 23 24 25 26 ... 177

ผู้เขียน หัวข้อ: จริง หรือ ไม่?(มาเล่นเกมกัน)  (อ่าน 353027 ครั้ง)
ไม่จริง
เค้าไม่เคยเล่น มีแต่ที่รักเล่น  เกย์แอบ

คนข้างล่างชอบชมวิวบนคานทอง  (อิอิ)

Deep in my soul, I know that you are my destiny.
แต่ไม่มีทางที่จะทำให้ได้อยู่ด้วยกัน
ไม่ว่าจะยากจะฝืนสักเท่าไหร่ ฉันต้องปล่อยเธอไป
ไม่จริง

คนข้างล่างชอบตู  เกย์ออก

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
จริง  จ๊วบ

คุณกินข้าวเย็นแล้ว

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
จริง  ปลื้ม

คนข้างล่างไม่ได้สระผมมาสามวัน  ฮิ้ววว

ไม่จริง

คนข้างล่าง จะมาหาเค้าใช่มั้ย  จ๊วบ

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
จริงครับ เกย์ออก
คนข้างล่างแอบชอบผมใช่ไหมครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
โดนไอ้เึคนตัดหน้า

ไม่จริง!!!

คนข้างล่างชอบหมี

จริง

คนข้างล่างวันนี้จะโต้รุ่ง  ยิ้มน่ารัก

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
อาจจะ

คนข้างล่างโสด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
จริง

คนข้างล่างวันนี้จะไม่ใช่วันพรุ่งนี้

Today you , Tomorrow me.
จริง ( งงฟ่ะ)

คนข้างล่างไม่กินหมู  แป๊ะยิ้ม

Uh-oH!
ไม่จริงครับ
คนข้างล่างเป็นหมูครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ไม่จริง
ของโปรดเลยล่ะ

คนข้างล่างเป็นยักษ์

ไม่จริง
คนข้างล่างเป็นหมีครับ

ไม่จริง

คนข้างล่างเป็นขาจร

Today you , Tomorrow me.
หน้า: 1 ... 12 13 14 15 16 17 18 [19] 20 21 22 23 24 25 26 ... 177