หน้า: 1 ... 10 11 12 13 14 15 16 [17] 18 19 20 21 22 23 24 ... 177

ผู้เขียน หัวข้อ: จริง หรือ ไม่?(มาเล่นเกมกัน)  (อ่าน 353036 ครั้ง)
จริง
วันนี้มาปั่น

ไม่ใช่ T^T จบม.6ยังไม่เคยได้ทำอีกเลยครับ

คนข้างล่างกำลังรอเคารพธงชาติ6โมงอยู่อะดิ
จริง จะได้เลิกงานซะที  ฮี่ๆ

คนข้างล่างตอนนี้กำลังถังแตกอยู่

นานๆ จะเข้ามาที
 ฮือๆ~ จริง
ใช้เงินเหมือนกระเป๋ารั่วเลยเดือนนี้

คนข้างล่างเป็นสาวกสาวแว่น  โห

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
แน่นอน กรี๊ดดดดด

คนข่างล่างเปิดจู๋นี้มาแล้วก็กดผ่านๆ ไป นานๆ จะตอบที?

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ไม่ ปั่นประจำ ฮิ้ววว

คนข้างล่างต่างหากที่เปิดจู๋นี้มาแล้วก็กดผ่านๆ ไป นานๆ จะตอบที
แม่น ยังกับตาเห็น... (แจ๋ว แจ๋ว)

คนข้างล่างคิดว่าเมื่อไหร่จะหยุดซะที..

- R u Happy with ur Rock&Roll ? -
จริง

คนข้างล่างคิดว่าเมื่อไหร่จะหยุดซะที

ไม่จริง ฮิ้ววว

จู๋นี้ปั่นลื่นดีใช่ไหมคนข้างล่าง

งบน้อย
ไม่ลื่นครับ โดนตัดหน้ากระจุยเลย

คนข้างล่างขี้เกียจแล้วใช่ไหม

หัวใจยังคงเต้นอยู่...ฉันยังคงมีชีวิต
ใช่ค่ะ

จะไม่มีคนตอบโพสตืนี้ใช่มั้ยคะ

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ไม่จริงครับ ต้องตอบ ทุกคำถามย่อมมีคำตอบ

แต่เราหยุดแล้ว ท่านหยุดหรือยัง

หัวใจยังคงเต้นอยู่...ฉันยังคงมีชีวิต
ยังครับ ปั่นต่อ

แต่คนข้างล่างหยุดซักทีครับ
ไม่จริง เพิ่งมาขอเล่นด้วย
ใช่มั้ยคนข้างล่าง
ไม่จริงครับ ผมมาตั้งนานแล้ว

คนข้างล่างโดนตัดหน้า

หน้า: 1 ... 10 11 12 13 14 15 16 [17] 18 19 20 21 22 23 24 ... 177