หน้า: 1 ... 5 6 7 8 9 10 11 [12] 13 14 15 16 17 18 19 ... 177

ผู้เขียน หัวข้อ: จริง หรือ ไม่?(มาเล่นเกมกัน)  (อ่าน 353110 ครั้ง)
จริงจ้ะ  ลันล้า

คนข้างล่างกำลังเหงาอยู่

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ไม่จริงคะ กำลังเพ้อถึงพี่ติวสถาปัตย์ หล่อ  หื่น

คนข้างบน น่ารักจัง

ดอกบัวตองนั้นงามอยู่บนยอดดอย...ดอกเอื้องสามปอย..บ่เคยเบ่งบานบนลานพื้นดิน..
ไม่จริงค่ะ คนข้างล่างน่ารักกว่า

คนต่อไปสวยน้อยกว่าคนข้างบน   เกย์ออก

ฮ่าๆ ฮือๆ
จริงจ้ะ

ตอนนี้ คนข้างล่างแคะขี้มูกอยู่ใช่มั้ย เห็นนะเว้ยยย  กร๊าก

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
จริง  โห

คนข้างล่างเป็นหมอดูใช่มั้ย?

Today you , Tomorrow me.
ไม่จริงค่ะ

ต่อไปคนข้างล่างจะอยู่บนคนข้างล่างของคนข้างบนค่ะ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ไม่จริง เอ๊ย.. ไม่รู้เรื่อง ข้างบนหรือข้างล่างเนี่ย ขออยู่ข้างๆเธอละกัน

คนข้างล่าง กำลังอยากมีคู่นอนเป็นเพื่อนคืนนี้ด้วยใช่ไหม  ปลื้ม

. . .

หัวใจยังคงเต้นอยู่...ฉันยังคงมีชีวิต
จริงคะได้ก็ดี  กร๊าก
คนข้างบนชอบอ่านการ์ตูน

ดอกบัวตองนั้นงามอยู่บนยอดดอย...ดอกเอื้องสามปอย..บ่เคยเบ่งบานบนลานพื้นดิน..
ไม่จริงค่ะ มันเป็นตำแหน่งเดียวกัน

(คนข้างล่่าง อยู่บนคนข้างล่างของข้างบน)
(นานาจะอยู่บนคนข้างล่างพี่เดือน)
(ตำแหน่งเดียวกันค่ะ)

ถูกมั้ยคะ

(โดนตัดหน้า T_T)

ไม่รู้ค่ะ

โดนตัดหน้าใช่มั้ยคะ

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
จริงจ๊ะ

ผมเพิ่งอาบน้ำมา  อาบน้ำเสร็จแล้ว ยิ้มน่ารัก

โล่ง
ไม่จริงคะ ไหนว่าจะไปนอน

คนข้างล่างกลัวผีมากเลย

ไม่จริง ไม่เชื่อเรื่องผี

คนข้างล่างไม่ขึ้นมาข้างบนเหรอ อ๋อ ขึ้นไม่ไหว อ้วนล่ะสิ

ไม่จริงค่ะ หนัก36เอง

คนข้างล่างสูง

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
จริงจ๊ะ

190 ซม.เอง

โล่ง
อ้าว ทำไมไม่ถาม

หน้า: 1 ... 5 6 7 8 9 10 11 [12] 13 14 15 16 17 18 19 ... 177