หน้า: 1 ... 4 5 6 7 8 9 10 [11] 12 13 14 15 16 17 18 ... 177

ผู้เขียน หัวข้อ: จริง หรือ ไม่?(มาเล่นเกมกัน)  (อ่าน 353037 ครั้ง)
จริงครับ

คนข้างล่างว่างจัดจนต้องมาปั๋นจู๋ฆ่าเวลา  ซึ่งมันก็ไม่ค่อยจะมีกันอยู่แล้ว ยิ้มน่ารัก

โล่ง
ไม่จริงครับ ทั้งไม่ว่าง แถมยังดาวเต็มหน้า  อี๋~

คนข้างล่างเคยตายมาก่อน
จริง ตายใจนะ

คนข้างล่างกลายเป็นคนตอบคนต่อไป

Today you , Tomorrow me.
ไม่จริงค่ะ มาปั่นค่ะ

คนข้างล่างมาปั่นด้วยค่ะ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
จริงคะ

คนข้างล่าง เพราะมากเลยคะ  เคยฟังเปล่า 55+

ดอกบัวตองนั้นงามอยู่บนยอดดอย...ดอกเอื้องสามปอย..บ่เคยเบ่งบานบนลานพื้นดิน..
ไม่จริงครับ  เคยฟังแล้วงั้นๆ

คนข้างล่าง  ยังนั่งเก็บดาวอยู่เลย ยิ้มน่ารัก

โล่ง
ไม่จริงคะ ดาวไม่ใช่ทุกิอย่างในชีวิต

แบร่
คนข้างล่าง นั่งอยู่หน้าคอมคะ

ดอกบัวตองนั้นงามอยู่บนยอดดอย...ดอกเอื้องสามปอย..บ่เคยเบ่งบานบนลานพื้นดิน..
จริงครับ

คนข้างล่างครับ ผมจะไปอาบน้ำแล้วก็นอน  เชื่อมั้ย ฮี่...

โล่ง
ไม่จริง คงจะนอนโดยไม่อาบน้ำมากกว่า  กร๊าก

คนข้างล่างมีแฟนแล้ว

ไม่จริง แค่เคยมี

คนข้างล่างเชื่อผมเถอะว่าวันนี้ต้องอาบน้ำก่อนนอน  ไม่งั้นนอนไม่หลับแน่  ไปแล้ว  ราตรีสวัสดิ์ ยิ้มน่ารัก

โล่ง
เชื่อก็ได้ค่ะ
จะถูกหลอกมั้ยคะ

ยิ้มน่ารัก น้องดำ

ไม่จริงจ้ะ นานา

แต่คนข้างล่าง จะมาหลอกเราใช่มั้ย  ยิ้มน่ารัก

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
จริงจ้ะ  กร๊าก

หลอกให้รัก ให้รออยู่
คนข้างล่างจะคิดว่าจริงมั้ยน้อ

ไม่จริง รักจริงหวังแต่ง  หื่น

คนข้างล่างร้อนจริงๆ เลยเนอะ วันนี้หน่ะ

Today you , Tomorrow me.
ไม่รู้ค่ะ รู้สึกหนาวๆดี (หนาวใจ~)

ข้างล่างฟังเพลงอยู่

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
หน้า: 1 ... 4 5 6 7 8 9 10 [11] 12 13 14 15 16 17 18 ... 177