หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11 12 13 14 15 16 17 ... 177

ผู้เขียน หัวข้อ: จริง หรือ ไม่?(มาเล่นเกมกัน)  (อ่าน 353066 ครั้ง)
ไม่จริง

คนข้างล่างกำลังโดนทิ้ง 555+ (อิอิ)

ดอกบัวตองนั้นงามอยู่บนยอดดอย...ดอกเอื้องสามปอย..บ่เคยเบ่งบานบนลานพื้นดิน..
จริง

วันนี้คุณเข้าแตกฟองแล้วรึยัง
จริง

จู๋ข้างล่างคิดว่า  ผมกำลังเศร้าใจอยู่ละซิ ยิ้มน่ารัก

โล่ง
จริง

วันนี้คุณเข้าแตกฟองแล้วรึยัง

พี่โอคะ แบบนี้จะตอบได้ยังไงเนี่ย -*-

ดอกบัวตองนั้นงามอยู่บนยอดดอย...ดอกเอื้องสามปอย..บ่เคยเบ่งบานบนลานพื้นดิน..
ตอบว่า จริง!!

คนข้างล้างตอนนี้ยังไม่ไปนอน

นานๆ จะเข้ามาที

จริง  ยิ้มน่ารัก

คนข่างล่าง ชอบเกาตูดชิมิเคอะ  เกย์แอบ

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
ไม่จริง (แต่ถ้าเกานุ๊ก.. หื่น)

คนข้างล่าง ไม่ได้อยู่ข้างบน

Today you , Tomorrow me.

จริง

คนข้างล่างแอบมองเราอยู่ล่ะสิ   จ๊วบ

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
จริง

ผมหลงรักคนข้างบนซะแล้ว
จริงคะ
เราหลงรักคนข้างบนด้วย  (แจ๋ว แจ๋ว)

จริง หลงรักคนข้างบนนับไปลำดับที่ 3

เฮ้ยแบบนี้จะตอบยังไง

Today you , Tomorrow me.

จริง (จะตอบยังไง)

งั้นคนข้างล่าง น่ารักรึเปล่า  (ถ้าใช้บอกเบอร์ด้วย)  เกย์ออก

จริง บอกแล้วนะคะ เบอร์กามอส

คนข้างล่างจะเลี้ยงบัตรคอนเสิร์ตพี่บอยด์ให้เราใช่ไหมคะ

ฝันไปเถอะ  เรื่องอย่างนี้ต้องอ้อนวอนเฮียกัมเค้า

คนข้างล่างเริ่มง่วงเหมือนเราแต่ยังไม่ได้อาบน้ำ

โล่ง
จริงคะ แต่เช้าแล้ว 55+ (อิอิ)

มีใครก็ไม่รู้หักจิตพิสัยเราใจร้ายมากคะ ไม่หล่อด้วย 55+

หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11 12 13 14 15 16 17 ... 177