หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 ... 177

ผู้เขียน หัวข้อ: จริง หรือ ไม่?(มาเล่นเกมกัน)  (อ่าน 353011 ครั้ง)

จริง

คนข้างล่างยังไม่อาบน้ำ

งบน้อย
จริงๆๆ

คนข้างล่างปวดขี้

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
ไม่จริง

คนข้างล่าง กำลังบอกว่าลั่นว่า ขอใ้ห้สอบเคมีผ่านพรุ่งนี้
จริงค่ะ

คนข้างล่างคือพี่สาม

ยิ้มน่ารัก น้องดำ

ไม่จริง

คนข้างล่างกำลังคิดว่าแล้วทำไมน้องลั่นยังไม่ไปนอนอีกเนี่ย

งบน้อย
จริง

คนข้างล่างสวย

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
ใช่ (ตัดหน้าหลายรอบมาก) เกย์ออก
คนข้างล่างกำลังนึกอยู่ว่าจะถามไรไม่ใช่ซ้ำคนอื่น
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 เม.ย. 2006, 23:30 น. โดย เจ้าโต » บันทึกการเข้า
ไม่จริง

ขอให้สอบผ่านๆได้คะแนนสมปรารถนานะลั่น  แต่ก็นอนได้แล้วจริงๆแหละเดี๋ยวสมองไม่แจ่มใสนะ ยิ้มน่ารัก

คนข้างล่างกำลังช่วยอธิษฐานให้คนข้างบนได้คะแนนนิติกรรมเกิน 90% ยิ้มน่ารัก

โล่ง
จริงแท้  กรี๊ดดดดด

(100%  กรี๊ดดดดด)

คนข้างล่าง ... ง่วงมั้ยครับ  หน้ามึน
ไม่ค่ะ

คนข้างล่าง ไม่รู้จะถามะไรดีใช่มั้ยคะ

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ไม่จริง

คนข้างล่าง บอกว่า อี่น้องลั่นพรุ่งนี้มีสอบโว้ยยยย ..เลิกปั่นได้แล้ว
จริง    ชิ บังอาจมาตัดหน้าเรา

คนข้างล่างตอนนี้กำลังฟังเพลงอยู่

นานๆ จะเข้ามาที
ใช่ครับ
ยุติการปั่นจู๋นี้
ไม่จริง

คนข้างล่าง ... กำลังจะมาปั่นต่อ
จริง

ขอบคุณสามมาก  ที่อธิษฐานให้พี่ได้คะแนนสมปรารถนา  (แม้ว่ามันจะแก้ไขอะไรไม่ได้แล้วก็ตาม) ยิ้มน่ารัก

คนข้างล่าง  คิดในใจว่า  ลั่นไปนอนได้แล้วเดี๋ยวสมองไม่แจ่มใส โวย

โล่ง
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 ... 177