หน้า: 1 ... 168 169 170 171 172 173 174 [175] 176 177

ผู้เขียน หัวข้อ: จริง หรือ ไม่?(มาเล่นเกมกัน)  (อ่าน 353063 ครั้ง)
ไม่จริงค่ะ  เกย์ออก
คนข้างล่างกำลังง่วงม๊ากมาก

ฤดูกาลผันผ่านอาจเปลี่ยนวันวานไปได้ แต่คำว่าเพื่อนความหมายเป็นเช่นไร ต่อจากนี้ไปความหมายเหมือนเดิม
  ไม่ครับ ยังไม่ง่วง

คนข้างล่างกำลังจะออกไปทำธุระข้างนอกบ้าน

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ไม่จริงค่ะ
คนข้างล่างกำลังรู้สึกเหงา   เศร้า

ฤดูกาลผันผ่านอาจเปลี่ยนวันวานไปได้ แต่คำว่าเพื่อนความหมายเป็นเช่นไร ต่อจากนี้ไปความหมายเหมือนเดิม
ไม่ค่ะ ไม่ เหงา แค่เบื่อ เซ็ง ๆ อยากจะขบหัวใครสักคน

คนข้างล่างอยากฆ่าคนไหมคะ  น้องดำ
 ฮี่ๆ
   ไม่ครับ แต่อยากฆ่าเหา

คนข้างล่างจะช่วยผมฆ่าเหาใช่ไหมครับ

เดี๋ยวเอาไฟเผาละกันค่ะ

คนข้างล่างมีวิธีที่ดีกว่านี้มั้นคะ

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
คนข้างล่างไม่เคยเป็นเหา คนข้างบนน่าจะมีประสบการณ์มากกว่า

คนข้างล่างกว่าเคยเป็นเหาไหม
เคยค่ะ  สมัยอนุบาล
คนข้างล่างรักสัตว์

จริง  เปิดเป็นฟาร์มสุนัข
คนข้างล้างกำลังเล่นคอม

เพียงแค่ลมหายใจ ง่ายๆ แต่ งดงาม และลึกซึ้ง...
ไม่จริงครับ

คอมหลับอยู่
คนข้างล่าง ของบอย โกสิยพงศ์ ใช่มั้ิย

wahz !!!~  รักเธอคนเดียว
ไม่ใช่ค่ะ ของใครก็ไม่รู้ตะหาก  เกย์ออก วิฮิ้ววววววว  ลันล้า

จีบมั้ยคะ  กร๊าก

เราแก้ไขอดีตไม่ได้ แต่เราทำปัจจุบันให้ดีได้
   ไม่ครับ ขอรับเป็นซาลาเปาแทน

คนข้างล่างกินซาลาเปาไหมครับ

กินค่ะไส้อะไรคะ

กินกะกาแฟ คนข้างล่างกินกาแฟไหมคะ
ไม่กินครับ   ไม่มีตังค์ซื้อกิน

คนข้างล่างเคยไปเที่ยวทะเลมั้ย  ผมไปมาด้วยแหละ สนุกมากเลย ไปดำน้ำ เห็นปลาเต็มไปหมดเลย  ตอนกลับ ขึ้นบนหลังคาเรือ ยืนยั่งเท่ ลมแรงแดนร้อน แต่ไม่อาทร เลยสักนิด   กลับมาที่พักที่เป็นรีสอร์ท ด้านหาดก็เป็นหาดส่วนตัว หอมกลิ่นทรายกลิ่นน้ำทะเล เล่นน้ำกันด้วย สนุ๊กสนุก   พอดึกๆก็ล้อมวงกันเต้นอาโกโก้ เอ้ยไม่ใช่ ผลัดกันเล่าเรื่องผี โอ้ยมีความสุข  สนุกฉิบ.......

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
หน้า: 1 ... 168 169 170 171 172 173 174 [175] 176 177