หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไมฟอนต์ PSLCDMatrixII ใช้กับ...  (อ่าน 4249 ครั้ง)
ใช้กับ Photoshop 7 ไม่ได้ครับ  แล้วก็ยังมีอีกหลายๆฟอนต์  มีวิธีที่จะทำให้จำพวกที่ใช้ไม่ได้ทำให้ใช้ได้ในโฟโต้ช้อปบ้างไม๊ครับ   (เหงื่อแตกพลั่ก)
ใช้ของแท้หรือเปล่าครับ

นักเขียนการ์ตูนรายปี
ฟอนต์แท้
หรือ โฟโต้ฉอปแท้ครับ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ชายแท้หรือหญิงแท้ครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ต้องเปลี่ยน ps เป็น ps cs2 ครับ เวอร์ชันนี้ซัพพอร์ตฟอนท์ unicode เพราะฟอนท์เฮียทัชชี่เป็นฟอนท์ unicode เพียว ๆ

*

NP Freedom
i am a slow walker, but i never walk backwards.
Abraham lincoln
หน้า: [1]