หน้า: 1 ... 3746 3747 3748 3749 3750 3751 3752 [3753] 3754 3755 3756 3757 3758 3759 3760 ... 5138

ผู้เขียน หัวข้อ: กระจู๋ระบายอารมณ์...  (อ่าน 11448527 ครั้ง)
ปลาทองที่เลี้ยงมานาน ตายแล้ว ตายแบบไม่บอกไม่กล่าว
ไม่มีอาการว่าป่วย กลับห้องเห็นนอนลอยหงายท้องตาย
รับไม่ทัน ร้องไห้เลย ตัวนี้เลี้ยงมานาน เวลาเดินผ่านตู้ปลามันชอบมาลอยผลุบๆ โผล่ๆ
ให้โอ๋ลูบหัวมัน ตอนนี้มันตายแล้ว ปลาทองตายตัวเดียว ร้องไห้เลย นี่คงไม่ผิดใช่ไหม ฮือๆ~

The Show Must Go On
จะเกิดอะไรขึ้น ยังไงชีวิตก็ต้องเดินต่อ
ง่วงนอนจังเลย  โวย

ตั้งแต่เที่ยงคืนมา
เสียง Message สลับกับเสียงโทรศัพท์จากเพื่อน ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ ดังตลอดจนเช้าเลย
วันนี้เป็นวันที่ เพื่อนมักชอบแกล้งคล้าย ๆ กับทุกปีที่ผ่านมา

แต่ก็ขอบคุณนะ
ขอบคุณที่ยังจำได้  ปลื้ม

ขอให้สุขๆ นะคะพี่ออย กรี๊ดดดดด

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ขอบคุณครับน้องเดือน  ปลื้ม

บ่ายนี้สัมมนา
สู้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ โวย โวย โวย โวย โวย โวย โวย

ฮึ่ยๆ   เดือนสู้ๆๆๆๆ  โวย โวย โวย

ตอนพี่  ตื่นเต้นมาก  กร๊าก  พอผ่านมาได้ ก็โล่ง เสร็จแล้วไปกินหมูกะทะอย่างอร่อย  กร๊าก

มันตื่นเต้นตอนเถียงกับอาจารย์บนเวทีเนี่ยแหละ เสียงออกลำโพงด้วย  โวย
พอเห็นเราอธิบายได้ก็ซักลึกเข้าไปอีก โชคดี ที่ซ้อมอ่านไปแน่น  แต่ตอนนี้ แทบจะลืมหมดแระ  อืมมมมห์

ง่วงนอนจังเลย  โวย

ตั้งแต่เที่ยงคืนมา
เสียง Message สลับกับเสียงโทรศัพท์จากเพื่อน ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ ดังตลอดจนเช้าเลย
วันนี้เป็นวันที่ เพื่อนมักชอบแกล้งคล้าย ๆ กับทุกปีที่ผ่านมา

แต่ก็ขอบคุณนะ
ขอบคุณที่ยังจำได้  ปลื้ม

สุขสันต์วันเกิด ขอให้มีความสุขตลอดไปเล๊ยยยยย นะคะ

อยากเปลี่ยนงาน

ขอบคุณครับ  ปลื้ม

วันเกิดออยเหรอ .. สุขสันต์วันเกิดนะคะ สมหวังและสงบสุขนะคะ  ไหว้

ขอบคุณครับพี่แอ้  ปลื้ม

HBD จ้ะออย
เพิ่งรู้ตัวว่าพรุ่งนี้สอบฟิสิกส์คำนวณ ง่ะ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
สิวขึ้นในรูจมูก

แคะแล้วเจ็บเป็นบ้า   ยิ้มเหี้ยมเกรียม

เลวยั้นเงา
เพิ่งรู้ตัวว่าพรุ่งนี้สอบฟิสิกส์คำนวณ ง่ะ
ุถ้าเป็นตอนผมเรียน จะรีบไปหาโพยจากห้องคิง  กร๊าก

ขอบคุณครับกวาง  ปลื้ม

สิวขึ้นต้องปล่อยมันไปเจ๊นัท ไม่งั้นระบมแย่  (เหงื่อแตกพลั่ก)

ปีที่แล้วมีข่าวลือไปทั่วว่าห้องคิงส่งโพยไปให้ห้องอื่น บางห้องก็ใช้ SMS เลย หมีโหด~

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
หน้า: 1 ... 3746 3747 3748 3749 3750 3751 3752 [3753] 3754 3755 3756 3757 3758 3759 3760 ... 5138