หน้า: 1 ... 343 344 345 346 347 348 349 [350] 351 352 353 354 355 356 357 ... 5138

ผู้เขียน หัวข้อ: กระจู๋ระบายอารมณ์...  (อ่าน 11448682 ครั้ง)
ถ้าดาเกลียดตัวเองเวลาที่ทำตัวไร้สาระ ขาดความรับผิดชอบ ก็คงต้องฆ่าตัวตายไปแล้ว

แต่ด้วยความไร้สาระของชีวิต  ดาก็เลยทำตัวไร้สาระขาดความรับผิดชอบได้ต่อไป
โดยรู้สึกผิดแค่นิดเดียว  เหอๆ  ฮิ้ววว

เรียนจบไปทำไรกินวะเนี่ยตู เอือม
แอบสะใจเรื่อง กกต  (อิอิ)

ฮิ้ววว/  เหมือนตูเลย 

เลวยั้นเงา
ถ้าดาเกลียดตัวเองเวลาที่ทำตัวไร้สาระ ขาดความรับผิดชอบ ก็คงต้องฆ่าตัวตายไปแล้ว

แต่ด้วยความไร้สาระของชีวิต  ดาก็เลยทำตัวไร้สาระขาดความรับผิดชอบได้ต่อไป
โดยรู้สึกผิดแค่นิดเดียว  เหอๆ  ฮิ้ววว

เรียนจบไปทำไรกินวะเนี่ยตู เอือม

ฮือๆ~
เจ๊ดาเรียนเอกอะไรละนะ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ทำไงให้ตัวเองงุงิแบบผู้หญิงทั่วไปคะ  ง่ะ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 ทำตัว งุงิ .

ทำยังไง ครับ

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม
แบบนี้ครับ
งุงิ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ฤดูสอบบอร์ดเงียบ (อิอิ)

ไปรับจ๊อบอยู่เวรกลางคืนมา 2 คืน ง่วงวุ้ย แต่ก็ดี คืนละ 180 บาท 2 คืน 360 บาท กลางคืนมันไม่ค่อยมีอะไรนี่ งานสบายๆ  ลันล้า

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
จะพังมั้ยน้อ  ฮือๆ~
ขอให้ไม่พังเลย
ดีนะที่คุยกะพี่อยู่ มันบอกให้รอแห้งก่อน
เกือบเสียบเข้าโน้ตบุ๊คเช็กแล้ว  ฮือๆ~
ผิดเหรอที่ไม่รู้อ้ะ  ฮือๆ~
ก็คนเหม่อนี่นา  ฮือๆ~
ดีนะที่ยังไม่ได้ทำอะไรกะส้วมก่อนทำมันตกลงไป  ฮือๆ~

เปียกน้ำเรื่องเด็กครับ ให้ใช้ไดร์เป่าผมหรือเอาไปเป่าลมแล้วทิ้งให้แห้ง อย่ารีบนำไปใช้ถ้าไม่แน่ใจว่ามันแห้งแล้วจริงๆหรือยังมีน้ำขังอยู่

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ฝันเห็นผีมาหลายวันแล้ว

วันนี้ฝันว่า...ผีมาขออยู่ด้วย ผู้ชาย 2 ผู้หญิง 1

ไม่ได้พูด...เพราะในฝันกลัวจนไม่กล้าจะปฏิเสธหรือว่าตอบรับ

เอือม  แถมตื่นมาหนาวจนตัวสั่น แต่พัดลมหันไปทางปลายเตียงค่ะ   

ง่ะ

เลวยั้นเงา
ตั้งหิ้งพระเถอะครับเจ๊ รู้สึกว่าเจ๊ต้องมีที่พึ่งทางใจแล้วหละครับ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
คิดเหมือนกันเด๊ะ    ง่ะ

เลวยั้นเงา
หน้าตาเป็นไงครับอยากรู้ ไอ้มืดหมี

หน้า: 1 ... 343 344 345 346 347 348 349 [350] 351 352 353 354 355 356 357 ... 5138