หน้า: 1 ... 17 18 19 20 21 22 23 [24] 25 26 27 28 29 30 31 ... 5138

ผู้เขียน หัวข้อ: กระจู๋ระบายอารมณ์...  (อ่าน 11448814 ครั้ง)
ใส่แต่อารมณ์ ไม่ได้ใส่ความเพราะใช่ไหมคะ (อิอิ)

"ความรักนั้น...ง่ายดายกว่าที่คิด...ยากเย็นกว่าที่เห็น"
พี่ชอบ ไมโครโฟน มากกว่านะ ชอบร้องเกะ  ฮิ้ววว

ไม่มีใครรู้ว่ารักจะจบลงเช่นไร~~~~~ ฮิ้ววว

ขอท้าดวลไมค์ครับ   ฮี่...

Today you , Tomorrow me.
จริงนะนิ้ง

เวลาร้องเพลงใส่อารมณ์สุด ๆ  กร๊าก

เอวเอิว เค้าก็พริ้วค่ะ   กร๊าก กร๊าก

เลวยั้นเงา
เสื้อมันกระชับ ไงคะ  ฮิ้ววว

<3.
ขอท้าดวลไมค์ครับ   ฮี่...

มิตติ้งครั้งที่สาม

คาราโอเกะอเวจี!!!!  โวย

จัดมิตติ้ง ที่ห้องคาราโอเกะ เมเจอร์ปิ่น  สมาชิกทั้งหมดจะมีการแข่งร้องเพลงแบ่งสาย คนตัดสินคือ ยักษ์   ฮิ้ววว
น่าสงสารยักษ์ นะคะ  ง่ะ

<3.
 ฮิ้ววว เอาอย่างนั้นเลยเหรอ

ท่าทางห้องเดียวถ้าจะไม่พอมั้งเฮีย   เหลือบ

เลวยั้นเงา
ต้องเหมาห้องเค้าเลยแหละครับ
เพราะฉะนั้น ไปร้องคาราโอเกะ บ้าน จานวีกันเถอะ  ลันล้า

ฮิ้ววว

<3.
โอเค ไป ใครไปบ้านจานวีจัดมิตติ้งครั้งที่สาม ยกมือขึ้น

เฮ้ย ลืม เดี๋ยวจู๋เป๋

เอาใหม่

โว้ยยยยยยยยยยยยย อยากไปร้องเกะบ้านจานวี โว้ยยยยยยยยยยยยยยยย!!!
อยากไปยกมือขึ้นสิโว้ยยยยยยยยยยยยยย

ฮิ้ววว

<3.
เย้!!! จานวีให้ไป เย่!!!

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
 ฮิ้ววว  เจ็บปากโว้ย 

เลวยั้นเงา
ฮิ้ววว  เจ็บปากโว้ย 

ดี จะได้ไม่มีคนไป

อะแฮ้ม!!!!!

หัวใจวายตายพอดี
   ฮิ้ววว  ที่ตู..ตูก็เจ็บปากนะ

กูยังมีครวญเพลงกับพี่ได้เลย  เกย์ออก

แถมตูแอบตดใส่ห้องก่อนออกไปเอารูปด้วย   ฮี่ๆ

เลวยั้นเงา
หน้า: 1 ... 17 18 19 20 21 22 23 [24] 25 26 27 28 29 30 31 ... 5138