หน้า: 1 ... 14 15 16 17 18 19 20 [21] 22 23 24 25 26 27 28 ... 5138

ผู้เขียน หัวข้อ: กระจู๋ระบายอารมณ์...  (อ่าน 11448965 ครั้ง)
แอบภูมิใจเล็กๆ  กรี๊ดดดดด

เกย์แอบ เห็นเพื่อนอิ่มแล้วมีความสุข 

เลวยั้นเงา
ตอนนี้อยากฆ่าคนครับ  ง่ะ
อยากฆ่าคนมากๆครับ

มีวิธีฆ่าแบบไหนที่แนบเนียนไม่ติดคุกบ้าง  ง่ะ
ลองอ่านในโคนัน คินดะอิอจิ นักสืบคิว แนวๆ นี้ค่ะ  ง่ะ
ไม่งั้นก็คิดซะว่า เราได้ฆ่ามันแล้ว

มันตายไปแล้วจากใจเราค่ะ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ตอนนี้อยากฆ่าคนครับ  ง่ะ
อยากฆ่าคนมากๆครับ

มีวิธีฆ่าแบบไหนที่แนบเนียนไม่ติดคุกบ้าง  ง่ะ

อยากได้เหมือนกันค่ะ

ใครมีช่วยบอกด้วย

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ดู บิ๊ก ซินิม่า เมื่อกี้  ง่ะ

โรงเรียนสอนฆ่าคน ไม่ถูกจับค่ะ  ฮิ้ววว

<3.
ถ้าอยากฆ่าพี่ตัวเองนี่จะบาปมั้ยคะ

แย่งเล่นคอมทั้งวัน นั่งรอถึงตี2 ก็ยังไม่ยอมให้เล่น  โวย

there are no regrets in life, just lessons . .
แนะนำให้จั๊วเอาพาราเบลลั่มไปให้พี่ของจ๊ัวกินนะครับ รับรองจะไม่มาแย่งคอมจั๊วเล่นอีกต่อไป  ฮี่ๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 พ.ค. 2006, 10:18 น. โดย KTTA-50-L » บันทึกการเข้า

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ที่บ้านเน้นใช้ แรงกายค่ะ  ฮิ้ววว
ทะเลาะกันทีไร โดนมันขว้างของใส่ทุกที (แต่มันปาแม่น เอือม)

ส่วนพาราเบลลลั่มนี่ ง่ะ

there are no regrets in life, just lessons . .
งั้นเอาสากกะเบือทุบหัวเลยครับ ตอนนัั่งเล่นคอมเนี้ยล่ะ กำลังเผลอ  ฮี่ๆ

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง

เมื่อวานยกโขยงทั้งครอบครัวใหญ่ ๆ ไปทานข้าวที่พระปฐมเจดีย์กัน

อาหารอร่อยมากมาย ลันล้า

งบน้อย

เมื่อวานยกโขยงทั้งครอบครัวใหญ่ ๆ ไปทานข้าวที่พระปฐมเจดีย์กัน

อาหารอร่อยมากมาย ลันล้า

อยู่เป็นเดือนๆยังตระเวนกินไม่หมดทุกร้านเลยอ่ะท่าน  ง่ะ

โว้ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

ไม่มีอะไรทำ

"ความรักนั้น...ง่ายดายกว่าที่คิด...ยากเย็นกว่าที่เห็น"
เซ็ง

ว่าจะไปหาที่รักซักหน่อย ดันไม่ว่างอีก แงๆ

งั้นไปนี่หาเอง  หื่น

พี่แย่งเล่นคอมเหมือนกัน
โดนยึดช่วง เย็นๆ - 4 ทุ่ม  ง่ะ
เวลาทองซะด้วย  ฮือๆ~

<3.
หน้า: 1 ... 14 15 16 17 18 19 20 [21] 22 23 24 25 26 27 28 ... 5138