หน้า: 1 ... 5 6 7 8 9 10 11 [12] 13 14 15 16 17 18 19 ... 5138

ผู้เขียน หัวข้อ: กระจู๋ระบายอารมณ์...  (อ่าน 11449810 ครั้ง)
อารมณ์ของคนเรา เป็นเรื่องละเอียดอ่อนจริงๆนะ

คิดว่าโอ.เค เท่านี้ แค่นี้ อย่างนี้ ดีแล้ว

วันต่อมา มันก็มีเรื่องให้ต้องคอยแก้ คอยเปลี่ยน

ไหนว่าดีแล้ว โอ.เค เฟอร์เฟ็ก สุดยอด

เวลาแค่ 24 ชม. กลับทำให้ที่มันสมบูรณ์ สุดยอด พังลงไม่มีชิ้นดี

ไม่เป็นไร มาดูกันซิว่า ตรงไหนเป็นปัญหา เป็นจุดอ่อน

ได้ข้อยุติ ได้ข้อสรุป เราพร้อมที่จะปรับปรุงให้เป็นที่พอใจ

เสร็จแล้ว 24 ชม. ต่อมามันก็วนกลับมาจุดเดิม

เมื่อไหร่ถึงจะยุติมันได้ เมื่อไหร่มันจะถึงจุดจบ เมื่อไหร่มันจะพบกับความสำเร็จ ...
  เหลือบ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
อยากกินข้าวเหนียวถั่วดำครับ เกย์ออก

มาสิเคน ที่บ้านมีเป็นเข่ง   เกย์แอบ
แล้วจะกินไหวเหรอครับเป็นเข่ง

ไม่ไหวบอกนะ แจมด้วย หิวเหมือนกัน  ฮิ้ววว

My Life, My Pride, is Broken
แล้วจะกินไหวเหรอครับเป็นเข่ง

ไม่ไหวบอกนะ แจมด้วย หิวเหมือนกัน  ฮิ้ววว
ท่าทางจะไม่รู้ความนัย :26;

น่าจะรู้นะ  เกย์แอบ ว่า................................

หรือว่าพวกเดียวกัน  เกย์ออก
 ฮือๆ~  เจอกับแฟนเก่าแล้วค่ะ

ทำไมต้องรู้สึกอยากย้อนเวลากลับไปก็ไม่รู้

นั่งรถไปสอบน้ำตาจะร่วง

สอบเสร็จนั่งรถกลับรังสิต...น้ำตาก็จะร่วง   ง่ะ

แล้วทำไม...เค้าถึงรักกรูไม่ได้ล่ะคะ   เศร้า

ฮือๆ~

เลวยั้นเงา
สิ่งที่ไม่ใช่มันก้ยังคงไม่ใช่อยู่อย่างนั้น  ยิ้มน่ารัก

ฮือๆ~  ขอบคุณนะคะที่ตอกย้ำ 

เลวยั้นเงา

เจ๊อย่าไปเสียใจเลย

รอเล็งคนที่อวตารดีกว่า

กร๊าก

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
จำไปทำไมทำไมไม่รู้ทำไม ต้องจำ
จำไปทำไมให้ใจมันช้ำให้เปลืองหัวใจ
เีรา้เป็นอะไรไม่มีเหตุผลบ้างเลยหรือไง
มันเจ็บจะตายแล้วเรื่องอะไรถึงไม่ลืม

ไปแล้ว ไปลับ เขาไม่กลับย้อนมา
อย่ามัวเสียน้ำตา มันไม่ได้อะไร
อย่าไปทวงถามความรักจากคนไม่มีหัวใจ
คิดถึงเขาทำไม คิดถึงเขาทำไม

ลืม ควรจะลืม ควรจะลืมได้แล้วต้องลืมสักที
ทนทรมานมาจนป่านนี้ไม่พอหรือไง
ลืม ควรจะลืม ควรจะลืม ก็รู้ก็พอเข้าใจ
เพียงแต่ทำไมไม่รู้ทำไมถึงไม่ลืม

แต่ทำไมหนอน้ำตา ยังไม่เคยจางไป
ยังจะทวงถามความรัก จากคนไม่มีหัวใจ
ยังรักเขาทำไม
ได้อะไรขึ้นมา...

คืนวันจะแปรผันไป
ในใจก็ยังเหมือนเดิม
โอ้รักเอย
ไม่มีเหตุผลเลย....

แต่ทำไมหนอน้ำตา ยังไม่เคยจางไป
ยังจะทวงถามความรักจากคนไม่มีหัวใจ
ได้อะไรขึ้นมา...

ยังรักเขาทำไม?

โวย

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
^
^
^
^

ข้างบน....เอ่อ...

ฮือๆ~  มันโดนค่ะ 

เลวยั้นเงา
เจ๊อย่าไปเสียใจเลย

รอเล็งคนที่อวตารดีกว่า

กร๊าก

เกย์แอบ  ก็เล็งอยู่เหมือนกัน 

เลวยั้นเงา
สนใจสมัครสมาชิกบ้านคานทองไหมครับกำลังหาสมาชิกเพิ่ม  ลันล้า

ง่ะ  จองไว้ที่นึงคะ  ถ้ามีบ้านพักคนชราในตัวด้วยจะดีมาก   เอือม

เลวยั้นเงา
เด๋วเปิดให้ ฮี่...

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
หน้า: 1 ... 5 6 7 8 9 10 11 [12] 13 14 15 16 17 18 19 ... 5138