หน้า: 1 ... 4 5 6 7 8 9 10 [11] 12 13 14 15 16 17 18 ... 5138

ผู้เขียน หัวข้อ: กระจู๋ระบายอารมณ์...  (อ่าน 11448325 ครั้ง)
แรกวัยรุ่นก็อารมณ์ความรักมาระบาย  ลันล้า

พออายุเริ่มมากขึ้น ลืมไปได้เลยค่ะเรื่องรักๆใคร่ๆ เหลือแต่เมื่อไหร่จะสบาย ได้เที่ยวตามอำเภอใจซักทีเนี่ย  ฮือๆ~

รักแมวค่ะ
 จ๊วบ
ป้าปิ๊กน่ารัก

คริคริ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ก็เลยรักเดือนไงจ๊ะ  กรี๊ดดดดด

รักแมวค่ะ
 ลันล้า
รักป้าปิ๊กกก
 จ๊วบ

:19:ป้าปิ๊กก็รักเดือน
จะรักเดือนคนเดียวข้าวเหนียวมะม่วงเลยค่ะ ลันล้า

รักแมวค่ะ
ทำไมต้องข้าวเหนียวมะม่วงด้วยคะ  ง่ะ

มันเป็นของคู่กันไง

หรือจะ

ถุงเท้ารองเท้า
พริกกับเกลือ
ปลาร้ากับหนอน

ลันล้า

Today you , Tomorrow me.

เพราะข้าวเหนี่ยวมะม่วงอร่อยใช่มั้ยคะ

ลันล้า

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
ก็อยากกินข้าวเหนียวมะม่วงนี่คะ
ไม่รู้สิ้นเดือนหน้าจะยังมีให้กินอยู่รึเปล่า  หื่น

รักแมวค่ะ
ข้าวเหนียวไก่ย่าง
ข้าวเหียวส้มตำ
ข้าวเหนียวทุเรียน
ไม่ได้เหรอคะ  งั้นเหรอ

ป้าปิ๊กมากินไก่ทอดที่นี่เร้ว

ข้าวเหนียวไก่ย่าง
ข้าวเหียวส้มตำ
ข้าวเหนียวทุเรียน
ไม่ได้เหรอคะ  งั้นเหรอ

ป้าปิ๊กมากินไก่ทอดที่นี่เร้ว

โวย

น่ากินทั้งนั้น หิวนะเนี้ย  ฮือๆ~

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
จะไปกินไก่ทอด หอมเจียวเยอะๆ ตอนนี้นั่งฝันไปก่อน

ในฝันป้าแบ่งให้น้องนุ๊ก 2 ชิ้นด้วยหละ

รักแมวค่ะ
โวย

น่ากินทั้งนั้น หิวนะเนี้ย  ฮือๆ~

ดีสม
เมื่อวานยั่วให้หิวดีนัก  กร๊าก

เบื่อไก่ทอดแล้วค่ะป้าปิ๊ก  ฮือๆ~

จะไปกินไก่ทอด หอมเจียวเยอะๆ ตอนนี้นั่งฝันไปก่อน

ในฝันป้าแบ่งให้น้องนุ๊ก 2 ชิ้นด้วยหละ

ป้าปิ๊กใจดีจังค่ะ

กรี๊ดดดดด  ขอบคุณค่ะ

อยากกินข้าวเหนียวถั่วดำครับ เกย์ออก

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
หน้า: 1 ... 4 5 6 7 8 9 10 [11] 12 13 14 15 16 17 18 ... 5138