หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12 13 14 15 16 ... 5138

ผู้เขียน หัวข้อ: กระจู๋ระบายอารมณ์...  (อ่าน 11448189 ครั้ง)
ปิดเทอมไม่ได้ไปเที่ยวไม่พอ

โดนแฟนทิ้งอีกต่างหาก  ฮือๆ~

เซงจัง เลยมานั่งเล่นเนตประชดชีวิต
[/quote

ฮือๆ~ โธ่ว น้องล่ำ น่าสงสารจัง

กร๊าก]

:05:โธ่ว น้องล่ำ น่าสงสารจัง

กร๊าก]

ถูกแฟนทิ้ง ยังดีกว่าหาแฟนไม่ได้ แล้วกลายเป็นเกย์ค่ะ ยิ้มน่ารัก
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก

ดีกว่าเป็นเจ๊กัม
อุ๊ย !!  ง่ะ

โดนเด็กแทงหลัง...

สามขา เคนจ๋า ช่วยซ้อด้วย  เกย์ออก
เจ๊กัม น่าสมสาร

//แก้ไขแล้วค่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 เม.ย. 2006, 12:39 น. โดย Secret_z » บันทึกการเข้า
คำว่า เจ๊กัม ต้องม่วงด้วย
อุ๊ย !!  ง่ะ

โดนเด็กแทงหลัง...

สามขา เคนจ๋า ช่วยซ้อด้วย  เกย์ออก
ช่วยแทงใช่ไหมครับ เกย์ออก

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ช่วยแทงใช่ไหมครับ เกย์ออก

แทงตรงไหนจ๊ะ เคนหมวยของซ้อ  เกย์แอบ
ระบายอารมณ์นะ ไม่ใช่ระบายเกย์ ง่ะ
ระบายอารมณ์นะ ไม่ใช่ระบายท้อง (ถ่ายท้อง) ง่ะ
เกย์แอบ ง่ะ

......
 โวย โวย โวย โวย  โวย !!!!!จะยืดเยื้อไปถึงไหนวะ!!!!!  โวย โวย โวย โวย โวย

เบื่อแล้วนะ..... เบื่อแล้วนะ....

ทั้งเรื่องเก่าที่มันยืดกันมานาน
เรื่องใหม่ที่มันเข้ามาสร้างปัญหา

:07:เมื่อไหร่จะจบวะ!!!!!

เอือม ฆ่าทิ้งแม่ง.... จบ  เอือม

(ไม่เกี่ยวกะเรื่องเกย์นะคะ ง่ะ)

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
นานาท่าทางเครียดจัด (เหงื่อแตกพลั่ก)

พรุ่งนี้งานโรงเรียน ตายแหงขี้เกียจแต่งตัวว่ะ  ง่ะ

there are no regrets in life, just lessons . .
ใครทำเธอเ้จ็บ เกย์แอบ ง่ะ

ใครจะแทงใครหรอ  เกย์ออก

หนูไม่รู้เพิ่งตื่น

หิวจัง

เอือม

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
นานาท่าทางเครียดจัด (เหงื่อแตกพลั่ก)

พรุ่งนี้งานโรงเรียน ตายแหงขี้เกียจแต่งตัวว่ะ  ง่ะ

กระร๊อกกก กระรอก  เกย์ออก
นั่งโต๊ะไหนคะ  ฮิ้ววว

<3.
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12 13 14 15 16 ... 5138