หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 ... 5138

ผู้เขียน หัวข้อ: กระจู๋ระบายอารมณ์...  (อ่าน 11449199 ครั้ง)

แอร์เสียครับ ฮือๆ~

งบน้อย
ฮานาก้า~

แปลว่า ใกล้บ้าเต็มทีแล้ว หื่น

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
เกือบโดนงูเห่าฉกตายครับ เดินไปหลังบ้านเอาจานไปล้าง เลื้อยตัดหน้า  เฮ้ย!?

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ฮานาก้า~

แปลว่า ใกล้บ้าเต็มทีแล้ว หื่น

เฮ้ย....ไอ้กระสือพอทนว่ะ

พอเมิงมาเสริมฮานาก้าแล้ว.....   กร๊าก กร๊าก

เลวยั้นเงา

เพิ่งนึกได้อีกเรื่องนึง

โดนนกขี้ใส่เสื้อทำงานตัวใหม่ โวย

มันจะเป็นรอยด่างไหมครับ ฮือๆ~

งบน้อย

เพิ่งนึกได้อีกเรื่องนึง

โดนนกขี้ใส่เสื้อทำงานตัวใหม่ โวย

มันจะเป็นรอยด่างไหมครับ ฮือๆ~

ถ้าเอาไปแช่พร้อมผงซักฟอกก็ยังทันนะคะ   ฮิ้ววว

เลวยั้นเงา
อะไร ไม่เท่าจะเปิดฝาเคสแล้วไขน๊อตมันไม่ออกเนี่ย

เจ็บมือ  หมีโหดดดด อยู่ๆเปิดเครื่องไฟไม่เข้า supply เจ๊งปล่าวไม่แน่ใจ

// เลยต้องเอาเครื่องชาวบ้านมาเล่น   คริคริ

Las Noches Rubicundior
เซ็ง
เบื่อ
เครียด

อารมณ์เดียวกับทาทาตอนนี้เลยว่ะตู  ง่ะ

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
นานา... ไอ้มืดหมี

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
เดือนนี้ก็ไม่ได้เที่ยวพักผ่อน เดือนหน้าก็มีแนวโน้มว่าจะอดเหมือนกัน แล้วตูจะไปหาสถานที่แถวไหนถ่ายรูปดีหละเนี่ย  อี๋~

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ปิดเทอมไม่ได้ไปเที่ยวไม่พอ

โดนแฟนทิ้งอีกต่างหาก  ฮือๆ~

เซงจัง เลยมานั่งเล่นเนตประชดชีวิต
เพิ่งมาสัังเกตเห็นว่า แว่นของน้ำกับแว่นของชายคลองเป็นทรงเดียวกันเลย ทำไมคนขายแว่นมันบอกว่าเป็นทรงที่คนใ้ช้กันน้อย ขายไม่ค่อยออก มันโกหกตู  ฮือๆ~

น้ำชอบใส่แว่นทรงนี้อยู่แล้ว
แต่ปกติจะชอบกรอบแบบผ่าครึ่งล่าง   ยิ้มน่ารัก
แต่อันนี้ตอนไปตัดแบบนั้นไม่มี

ปล.เพื่อนๆน้ำใช้แว่นทรงนี้ทุกคนนะค่ะ พี่ชาย
อ๊าก...!!!!!!  โห

ผมก็ใส่แบบนี้ครับพี่
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 ... 5138