หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 5138

ผู้เขียน หัวข้อ: กระจู๋ระบายอารมณ์...  (อ่าน 11448010 ครั้ง)
เบื่อ สิ้นเดือนหน้าคงต้องเลิกกะแฟน (ระบายอารมณ์)

กาก
เฮ้อ...................................................

หายเครียดเลย เศร้า

รอคอย
 ง่ะ
เจอคนเครียดกว่าเลยหายเครียดเหรอคะ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ประมาณนั้น

รอคอย
โย่

Today you , Tomorrow me.
อ๊ากกกกกกกกกกกกก
เสียดายน่าจะไปดูคอนเสิร์ทบอยย อี๋~

ไม่มีอะไรที่เสียเวลามากกว่าการคิดยอดกลับไปแก้ไขอดีต  ไอ้มืดหมี

คอนเสิร์ตบอยสุดยอดดดดดดดดดดด

ไม่เสียชาติเกิดที่เกิดมาเป็นคน  ไอ้มืดหมี

ยิ้มน่ารัก น้องดำ

ขอบคุณ true

ขอบคุณ Boyd

(แจ๋ว แจ๋ว)

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
ขอบคุณ true

ขอบคุณ boyd

ขอบคุณหรั่ง ที่เอาข่าวดีๆมาให้

:25:ขอบคุณจริงๆค่า

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ระบายอารมณ์

อ๊าา เสียว หื่น

คิมูจิ๊

ขอสีหน่อยครับ ผมจะได้ระบายได้  เกย์แอบ

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง

อ๊ากกกกกกกกกกกกกกก... โวย

เน็ตกระตุก ฮือๆ~

งบน้อย
อยากหล่อแบบอ้วนใจดี แบบพี่บอยตรัยจริงๆ ลันล้า
คิดดึ ทำดี พูดดี ทำยากแหะ (เหงื่อแตกพลั่ก)

ทำไม่ยากครับอยู่ที่ทำกับไม่ทำครับ
ตั้งใจก็ทำได้  เจ๋ง

รอคอย
หง่าวววววววววววววววววววว
เหงางุ้ย

ฮือๆ~

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 5138