หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 5138

ผู้เขียน หัวข้อ: กระจู๋ระบายอารมณ์...  (อ่าน 11448071 ครั้ง)

เอามั้ง  ตอนนี้อึดอัดมากคะทำไงดี

ไอเกรงใจก็เกรงใจอะนะ แต่มันรับไม่ไหวแล้ว

แต่ยังอดทนอยู่ ต้องอดทน ต้องอดทน

ปล.เหมือนโรคจิตเลยว่ะ ว๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก   เอือม

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
อึดอัดมากก็คงต้องลดความอ้วนอะนุ้ก 
ไม่งั้นก็คงต้องซื้อเสื้อผ้าใหม่ทั้งตู้เลย

อึดอัดมากๆระวังจะเป็นลมนะจ๊ะ
ถ้าไม่ลดที่ตัวเรา ก็ต้องเพิ่มอย่างอื่นแทน
อึดอัดมากก็คงต้องลดความอ้วนอะนุ้ก 
ไม่งั้นก็คงต้องซื้อเสื้อผ้าใหม่ทั้งตู้เลย

อึดอัดมากๆระวังจะเป็นลมนะจ๊ะ
ถ้าไม่ลดที่ตัวเรา ก็ต้องเพิ่มอย่างอื่นแทน

เอ่ออ พี่ดาคะ เรื่องนั้นมัน มัน เอ่ออ

รู้แล้วคะ  ฮือๆ~

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪

ถ้าไม่ลดทิฐิตัวเอง ก็เปลี่ยนเพื่อนกลุ่มให้แม่งเลย ไม่งั้นก็ต้องทนอึดอัดไปตลอด(จริงจังนะเนี่ย)

ถ้าอึดอัดมากก็ต้องตบลดส่วนเกินนะจ๊ะ เกย์ออก

อึดอัดมากเลย มีแต่คนมารุมรัก  ฮิ้ววว

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
อะไรกันหว่าเนี่ย  ง่ะ

ทหารเกณฑ์
เดี๋ยวมันก็ดีเอง

ท่องไว้ๆ

โอเค แจ๋ว ท่องไว้ตลอด ตามสเตปเลยนะ

...
อึดอัดมากเลย มีแต่กะเทยมารุมรัก  ฮิ้ววว

(อิอิ) (อิอิ)

there are no regrets in life, just lessons . .
ขอระบายบ้างนะ...

สทศ. สทศ. สทศ. สทศ. สทศ. สทศ. สทศ. สทศ. สทศ. สทศ. ----------
สกอ. สกอ. สกอ. สกอ. สกอ. สกอ. สกอ. สกอ. สกอ. สกอ. ------------

โอเคค่ะ... หมดพุงแล้ว

เต็มที่ แปลว่า ทำดีที่สุดตั้งแต่ครั้งแรก
ต้องสวดมนต์ครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
เบื่อ

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
อารมณ์นี่มันสีอะไรกันแน่ล่ะ

ระบายไม่ถูก  ยิ้มน่ารัก

เอามั่ง
สีม่วงครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
อึดอัดมากเลย มีแต่คนมารุมรัก  ฮิ้ววว

อึดอัดมากเลยที่หมีคิดว่าใครๆก็มารุมรักตัวเอง  กร๊าก

โล่ง
นั่นสินะ
ยังดีแต่ว่าไม่ลืมที่จะโทรมาเบิร์ธเดย์  ยิ้มน่ารัก
ส่วนอีกคนก็หายจ๋อมไปเลย.....

Deep in my soul, I know that you are my destiny.
แต่ไม่มีทางที่จะทำให้ได้อยู่ด้วยกัน
ไม่ว่าจะยากจะฝืนสักเท่าไหร่ ฉันต้องปล่อยเธอไป
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 5138