หน้า: 1 ... 5127 5128 5129 5130 5131 5132 5133 [5134] 5135 5136 5137 5138

ผู้เขียน หัวข้อ: กระจู๋ระบายอารมณ์...  (อ่าน 11448383 ครั้ง)
มึนๆกึ่มๆสับสน อยากเป็นตัวของตัวเองแต่แป่กๆที่ระยะทาง เหมือนตอนสามแยกนั้นเลือกเลี้ยวขวา แล้วใจเสือกยึดว่าต้องไปทางซ้าย ทางนั้นแม่งกูชัวร์ โอ้หรือเมนส์แมนๆจะมาวัยนี้  เหวอ ไอ้มืดหมี หื่น

หาร้านกรอบรูปและงานศิลปะได้ที่ nasilpgallery.com ได้นะเอ้อ
อืมม..ไม่รู้อารมณ์ไหน
แบบว่า พึ่งสมัครสมาชิกน่ะ ตอนนี้ได้เป็น แมงกลิ้งขี้ ละ ไอ้มืดหมี
อารมณ์นี้น่ะ
อารมณ์อยากบอกว่า
เราชอบเว็บนี้นะ ชอบอ่านๆๆๆ ที่คนอื่นๆ เขียนกัน
เริ่มติดตามฟอรั่มในเว็บมาตั้งแต่ปี 53
เออ..6 ปีมาแล้วนี่เนอะ
ชอบที่มันไร้สาระดีน่ะ ขำๆ น่ารัก
แต่เราไม่รู้จะเขียนอะไร ไม่รู้จะคุยกับใคร
เลยไม่สมัครเป็นสาวกสักที
มาเมื่อไม่กี่วันก่อน จนมุมเรื่องไวน์ ที่เพิ่งขุดเจอ
ในซอกมุมหลืบของสถานที่ไม่เป็นความทรงจำ
ไม่รู้จะถามใคร ว่ามันคือไวน์อะไร
มันจะกินได้ไหม เพราะรู้ว่าไวน์มันมีอายุที่ยังไม่ถึงเวลาเปิดกิน
อะไรประมาณนี้
เลยสมัครเพื่อถามเรื่องนี้เฉพาะ
เพราะเราปลื้มจู๋หนึ่ง ที่อ่านเล่นๆ ประจำ
ตอนนี้รู้ล่ะ ว่ามันคงเลยระยะเวลามานานแล้ว
ไวน์ตายไปแล้ว แป่ว...
เอ่อ..แค่นี้หล่ะ ชิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 ส.ค. 2016, 11:43 น. โดย Degreelanna » บันทึกการเข้า
พฤติกรรมการใช้โซเชียลเปลี่ยนไปค่ะ เดี๋ยวนี้ช่องทางมันเยอะ
สมาชิกก็ยังคุยกันอยู่แหละ แต่มันหลายแชนแนลเกิ๊น
บางทีในบอร์ดก็เลยจะเคลื่อนไหวช้านิดนึง
โพสต์ทิ้งไว้เนอะ เดี๋ยวก็มีใครมาตอบแหละ พี่ไม่รู้เรื่องไวน์ไม่งั้นจะตอบให้  กร๊าก

ป่าวๆ มีคนตอบหล่ะ ป๋าณตช่วยตอบให้แล้ว
ตอบเร็วทันใจเลยหล่ะครับ

แต่คำตอบที่ได้ ทำให้ผมสันนิฐานว่า
ไวน์ของผมมันตายไปแล้วน่ะ  (อิอิ)
กร๊าก

ดีใจนะครับที่ยังใช้เว็บบอร์ดกันอยู่
ส่วนตัวแล้วยังศรัทธาในความเก่าเก็บของมันครับ
ผ่านไปกี่ปียังขุดขึ้นมาคุยกันได้

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ผมไม่ใช้ line facebook twister instragram whatsapp ฯลฯ
ติดต่อชาวบ้านเขาด้วย Tel + อีเมล์
และเป็นสมาชิกอยู่ 2 wep bord บนโลกอินเตอร์เน็ต
แบบว่าสนใจเรื่องนี้ แต่ถามคนอื่นไม่ได้ถ้าไม่เป็นสมาชิกน่ะครับ
โลกแคบไปใหมเนี่ย เรา.. ไม่ล่ะ
ดีแล้วครับ พี่ก้อง สหรัถ แกก็โนโซเชียลเหมือนกันนะ ยังเท่ได้เลย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
กร๊าก

ดีใจนะครับที่ยังใช้เว็บบอร์ดกันอยู่
ส่วนตัวแล้วยังศรัทธาในความเก่าเก็บของมันครับ
ผ่านไปกี่ปียังขุดขึ้นมาคุยกันได้

ผมยังกลับมาอ่านของเก่าอยู่เลยครับ

แถมมารอจักรีเล่นมุขไปพลาง ๆ ด้วย  อืมมมมห์

There's only one "Jack Russell"
ไม่อยากเป็นแมงกะจั๊ว เนี่ย..
ลอกคราบได้ป่ะ ทำไง ง่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 ก.ย. 2016, 10:58 น. โดย Degreelanna » บันทึกการเข้า
เดี๋ยวก็พ้นเขตแล้วครับ กร๊าก

กรี๊ดดดดด
คิดถึงการปั่นเปลี่ยนเลเวล  กรี๊ดดดดด
ปั่นเวลไม่มันเท่าปั่นจิตพิสัย กร๊าก

เย้....ได้เป็นแมงจั๊กกิ้มแล้ว
แต่จิตพิสัยหายไป 1  โวย
คิดถึงเรื่องที่ถามถึงจิตพิสัยเหมือนกัน -1  กร๊าก

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
หน้า: 1 ... 5127 5128 5129 5130 5131 5132 5133 [5134] 5135 5136 5137 5138