หน้า: 1 ... 2911 2912 2913 2914 2915 2916 2917 [2918] 2919 2920 2921 2922 2923 2924 2925 ... 5138

ผู้เขียน หัวข้อ: กระจู๋ระบายอารมณ์...  (อ่าน 11448870 ครั้ง)
  เฮ้ย!? ต้องหัดพกกระเป๋าสตางค์แล้วครับพลัม เวลาควักเงินออกมาใช้จะได้มองเห็นว่าทำเงินตกหายหรือเปล่า ขอให้หาเงินที่หายเจอนะครับ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
เวลาหายจะได้หายเป็นแพคเกจ บัตรประชาชนเอย ใบขับขี่เอย ตั๋วจำนำเอย แจ้งหายกันวุ่นวาย  อืมมมมห์
พักนี้ได้ทำบุญมั้ยครับพลัม อืมมมมห์

วันที่หายอ่ะเพิ่งไปถวายผ้าไตรมาครับ  ฮือๆ~

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
อืมม บอกได้คำเดียวครับว่า...

ตังค์ตั้งเยอะคราวหลังเก็บในกระเป๋าเถอะครับ ผมเสียดายแทนจริงๆ ฮือๆ~

"รักอดทนนาน กระทำคุณให้ รักไม่อิจฉา ไม่อวดตัว ไม่หยิ่งผยอง... "
                                                            - โครินทร์1 13:7

คงจะัมีคนเก็บไปให้แล้วหล่ะค่ะ

Las Noches Rubicundior
ไม่อึแค่วันสองวัน.....ร้อนในในปาก 3 แผล   หมีโหด~

เลวยั้นเงา
ถึงคุณยามเฝ้าทางเข้ารถไฟฟ้าใต้ดิน

งานปกติทุกวันของคุณคือการโบกมือตะเบ้แล้วเหลือบตาดูของในกระเป๋าของชาวบ้าน ซึ่งเอาเข้าจริงๆคุณก็ไม่เคยจะสนใจอะไรเลยนิ ดูส่งส่ง ดูผ่านผ่าน คุณรู้ไหมมันดูเป็นงานที่ไม่มีสมองเอามากมาก แต่คงจะโทษคุณไม่ได้หรอก ต้องโทษพวกผู้ใหญ่ที่ปัญญาน้อย EQ ต่ำ แต่ก็ดีที่ทำให้คนมีงานทำ แล้วถามหน่อยเถอะ ถ้าสมมติวันนี้คุณจะเอาของขวัญไปเซอร์ไพรซลูกสุดที่รัก หรือเมียที่บ้าน คุณตั้งใจห่อมันอย่างดี แล้วจู่ๆมีคนมาบอกว่า แกะห่อออกมาซะ ข้างในอาจมีระเบิดอยู่ก็ได้ ถึงจะมีสก๊อตเทปเตรียมไว้ก็เหอะ ถามจริงจริง คุณอยากจะแกะไหม ของขวัญมันจะเป็นของขวัญเมื่อมีการห่อไว้เพื่อที่จะทำให้คนรับรู้สึกลุ้นกับสิ่งที่อยู่ข้าง และความสุขมันอยู่ที่การห่อนี้แหละ ถามจริงจริง คุณจะอยากแกะห่อของขวัญให้คนอื่นดูของข้างในก่อนจะให้คนที่คุณรักไหม ถามจริง จริง ฮิ้ววว

อูยยยส์....อู๋เป็นอันหยัง  ฮือๆ~

เลวยั้นเงา
ไม่อึแค่วันสองวัน.....ร้อนในในปาก 3 แผล   หมีโหด~
เอาเกลือจิ้มเลยครับ

ถึงคุณยามเฝ้าทางเข้ารถไฟฟ้าใต้ดิน

งานปกติทุกวันของคุณคือการโบกมือตะเบ้แล้วเหลือบตาดูของในกระเป๋าของชาวบ้าน ซึ่งเอาเข้าจริงๆคุณก็ไม่เคยจะสนใจอะไรเลยนิ ดูส่งส่ง ดูผ่านผ่าน คุณรู้ไหมมันดูเป็นงานที่ไม่มีสมองเอามากมาก แต่คงจะโทษคุณไม่ได้หรอก ต้องโทษพวกผู้ใหญ่ที่ปัญญาน้อย EQ ต่ำ แต่ก็ดีที่ทำให้คนมีงานทำ แล้วถามหน่อยเถอะ ถ้าสมมติวันนี้คุณจะเอาของขวัญไปเซอร์ไพรซลูกสุดที่รัก หรือเมียที่บ้าน คุณตั้งใจห่อมันอย่างดี แล้วจู่ๆมีคนมาบอกว่า แกะห่อออกมาซะ ข้างในอาจมีระเบิดอยู่ก็ได้ ถึงจะมีสก๊อตเทปเตรียมไว้ก็เหอะ ถามจริงจริง คุณอยากจะแกะไหม ของขวัญมันจะเป็นของขวัญเมื่อมีการห่อไว้เพื่อที่จะทำให้คนรับรู้สึกลุ้นกับสิ่งที่อยู่ข้าง และความสุขมันอยู่ที่การห่อนี้แหละ ถามจริงจริง คุณจะอยากแกะห่อของขวัญให้คนอื่นดูของข้างในก่อนจะให้คนที่คุณรักไหม ถามจริง จริง ฮิ้ววว
วันนั้นขอดูกระเป๋าผม ผมเลยให้ดูผ้าเช็ดตัว กะว่าจะล้วงกางเกงในในกระเป๋าออกมาให้ดูด้วย ถ้ายังไม่ให้ผ่าน  หมีโหด~

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
อูยยยส์....อู๋เป็นอันหยัง  ฮือๆ~

อารมณ์เสียกับพนักงานรถไฟฟ้าหัวโคยนิดหน่อยครับ กำลังจะเอาของขวัญแต่งงานไปให้เพื่อน รีบๆอยู่มันก็บอกว่าจะแกะ เกือบได้วางมวยกันแล้ว แต่พยายามใจเย็น เลยหนีไป BTS แล้วนั่ง taxi เอา แต่วันนี้เสียความรู้สึกมากๆ อืมมมมห์

อืมมมมห์  ร่ม ๆ มันก็ทำไปตามหน้าที่ของมัน อารมณ์เสียเปล่าๆ ปรี้ ๆ

เลวยั้นเงา

เขาถูกตั้งโปรแกรมมายังงี้ละครับ ตามระดับมันสมองของเบื้องบนที่คิดได้  อืมมมมห์

จริงๆ ถือระเบิดใส่ถุงพลาสติกไป เผลอๆ เดินเข้าฉิวเลยนะ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
เอาระเบิดยัดตูดเข้าไปเขายังไม่รู้ลเยครับ  อืมมมมห์

อืมมมมห์  อยากไปดูน้องตั๊กเดินแบบจัง 

เลวยั้นเงา

แต่ห้ามเอากล่องของขวัญเข้านะครับ  อืมมมมห์

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
หน้า: 1 ... 2911 2912 2913 2914 2915 2916 2917 [2918] 2919 2920 2921 2922 2923 2924 2925 ... 5138