หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: มีปัญหาในการโหลดฟอนต์มาตอบด้วยน่ะ  (อ่าน 3860 ครั้ง)

คือว่าหนูเข้าไปอ่านวิธีโหลดแล้วแต่มันก็ทำไม่ได้ พอโหลดฟอนต์เสร็จมันก็ไปเปิดในWINRAR แต่มัน
ไม่เป็นรูปตัวA เหมือนตัวอย่างที่บอกอ่ะ  ของหนูมันเป็นมันเป็นแผ่นกระดาษสี่เหลี่ยมเล็กๆขาวๆ แล้วมีแถบสีเขียวเขียนว่า  TIF อ่ะ เข้าใจป่ะ
 มันต้องทำยังไงอ่ะบอกหน่อยสิ  อยากได้มากๆเลย

เซงทำหลายรอบแล้วมันก็ทำไม่ได้   ฮือๆ~  อยากเอาฆ้อนทุบคอมจริงๆเลย  โวย เซง
เดาว่า รูปไอคอนไม่เหมือนกันใช่มั้ยครับ
ไม่ต้องไปสนใจมันครับ

ลองลากเข้าไปใน C:\Windows\Fonts เลยครับ

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
ลากตัว .ttf ที่อยู่ใน .zip หรือ .rar นะครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
                           ขอบคุณมากน้าที่เข้ามาตอบ   มึนตึ้บ
                                                                             อะยอกนิ้วให้เลยจ้า  เจ๋ง
หน้า: [1]