หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครเป็นแบบเราบ้างรึเปล่า  (อ่าน 6114 ครั้ง)
 งง   ทำไมหน้าเวปมัน กระพิบ หรือตั้งใจทำให้เป็นแบบนี้จ้ะ
กะพริบ  งง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 เม.ย. 2006, 07:06 น. โดย wät » บันทึกการเข้า

Viens petite fille dans mon comic strip Viens faire des bull's, viens faire des WIP!
Des CLIP! CRAP! des BANG! des VLOP! et des ZIP! SHEBAM! POW! BLOP! WIZZZZZZ!

หน้าเว็บมันกะพริบอย่างไรหรือครับ รบกวนอธิบายโดยละเอียด (10 คะแนน)

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 เม.ย. 2006, 10:58 น. โดย Oui! » บันทึกการเข้า

งบน้อย
ไม่กระพริบนี่ครับ
ลองใช้ Firefox ดูครับ

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
ให้รีบนอนครับ คุณกำลังจะเป็นลม

Today you , Tomorrow me.
เว็บจะล่มครับ
รีบหนีโดยเร็ว

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
รัฐบาลกำลังจะปิดเว็บครับ

จัดเป็นเว็บไม่สมควร

กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก

ฮาลุงโก้ครับ

นึกถึงหนังเรื่องสงครามแห่งพิภพ

งบน้อย
ให้รีบนอนครับ คุณกำลังจะเป็นลม

กร๊าก

เกย์แอบ

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
เสื้อสวยนะ อยากได้สักตัว เดี๋ยวไปทำเองดีกว่า คงไม่ว่ากันนะ ปลื้ม
สาธุ  ฮี่ๆ ฮี่ๆ

กำลังโหลดข้อมูล .....
ตอนนี้ พี่อุ้ย เป็นจารย์สอนภาษาไทยแล้ว  คริคริ

อ๊ะ โห!

เอ่อ... จริงด้วย ฮิ้ววว

ง่ะ

งบน้อย
 ลันล้า ถ้ายังกะพริบอยู่ ให้เอาหินทุบจอครับ ทุบไปเรื่อยๆจนดับ มันก็จะไม่กะพริบอีกต่อไป

Viens petite fille dans mon comic strip Viens faire des bull's, viens faire des WIP!
Des CLIP! CRAP! des BANG! des VLOP! et des ZIP! SHEBAM! POW! BLOP! WIZZZZZZ!
นี่กำลังปั่นโดยจอที่มืด ๆ อยู่ครับ

สุดยอดจริง ๆ เลยตู
หน้า: [1]