หน้า: [1] 2 3 4 5

ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้วันคล้ายวันเกิดนู๋ปาล์มครับ  (อ่าน 13838 ครั้ง)
17-04-2549
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดน้องปาล์มคร้าบบบบบ
ขอให้มีความสุขกับอายุที่มากขึ้นนะครับ ฮี่ๆ
...ไว้ถึงเที่ยงคืนจะมาแก้สี
<a href="http://share.iannnnn.com/veebd.swf<br />" target="_blank">http://share.iannnnn.com/veebd.swf<br /></a>

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 เม.ย. 2006, 00:16 น. โดย หมอแมว » บันทึกการเข้า

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
อะโหยย
รอบคอบดีนะคะ  ฮิ้ววว

<3.

สุขสันต์วันเกิดนะคะ พี่ปาล์ม

สวยวันสวยคืน นะคะ   กรี๊ดดดดด

(แจ๋ว แจ๋ว)

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
สุขสันต์วันเกิดด้วยครับ

ความสุขไหลมาเทมานะครับ

ยิ้มน่ารัก

หัวใจยังคงเต้นอยู่...ฉันยังคงมีชีวิต
มีความสุขมากๆ ค่ะ
พี่สาวสวยทุกมุม ร้อนแรงทุกองศา
 ยิ้มน่ารัก

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
สุขสันต์วันเกิดครับ
ขอให้มีความสุขมากๆ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
รีเควส เด็กนรกเทียน 2  เล่มด้วยคะ

ไม่รู้เป็นอะไรถ้าวันเกิดใครแล้วไม่มีมันจะแปลกๆ

เกย์แอบ

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
อีกสองปีจะให้แม่ไปขอนะ  (แจ๋ว แจ๋ว)

กาก
ลองรอก่อนดีกว่าไหมครับ ตอนนี้เตรียมไว้แล้วแต่ขอหลังเที่ยงคืน
เอาให้กระหึ่มเลื่อนลั่นไปเลย

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
แล้วจะไม่เข้ากระจู๋นี้จนกว่าจะพ้นหน้าเด็กนรกไปค่ะ  ง่ะ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
สุขสันต์วันเกิดครับ  (แจ๋ว แจ๋ว)
สสวก ครับ  ฮี่ๆ

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส

สุขสันต์วันเกิดครับ

ขอให้ถือไม้เท้ายอดทอง ตะบองยอดเพชร

งบน้อย
สสวกค่ะ

"ความรักนั้น...ง่ายดายกว่าที่คิด...ยากเย็นกว่าที่เห็น"
ขสมก. ครับ

HBO. ด้วยครับ เผื่อไว้
หน้า: [1] 2 3 4 5