หน้า: 1 2 3 [4] 5

ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้วันคล้ายวันเกิดนู๋ปาล์มครับ  (อ่าน 13837 ครั้ง)
ส..สุขสันต์วันเกิดครับ โวย เสียงมัน.... เอือม

เสียงเด็กนั่น  ง่ะ

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
มี2หน้าเลย
ดีใจด้วยนะคะพี่ปาล์ม จู๋วันเกิดพี่ปาล์มมีเด็กนรกตั้ง3คน

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
เวลาจะโพสต์เสียงมันต้องมาทุกทีเลย โวย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 เม.ย. 2006, 12:41 น. โดย Mac!? » บันทึกการเข้า
เพื่อนแก่ไปอีกคน เกย์แอบ

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
เดี๋ยวพรุ่งนี้ต้องแก้ชื่อจู๋อีก กร๊าก

แซงอิลซุคาฮัมนีดา!  นะ
วันนี้เมย์ก็ต้องเลี้ยงวันเกิดเพื่อนเหมือนกัน   กรี๊ดดดดด
เลี้ยงล่วงหน้าน่ะ  เป็นเจ้าภาพร่วมกับเพื่อนอีกคน
วันเฉลี่ยตรงวันนี้พอดี
เดี๋ยววันที่ 25 ก็วันเกิดเมย์
แก่ขึ้นอีกปี   ฮือๆ~
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 เม.ย. 2006, 16:17 น. โดย zodaa-fire` » บันทึกการเข้า

Deep in my soul, I know that you are my destiny.
แต่ไม่มีทางที่จะทำให้ได้อยู่ด้วยกัน
ไม่ว่าจะยากจะฝืนสักเท่าไหร่ ฉันต้องปล่อยเธอไป
ตะเองใช้ภาษาวิบัติมาพิมพ์อีกแระ
ถ้าตะเองพิมพ์ดีๆ เค้าจะไม่โกดน้า  ฮิ้ววว

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
สสวก
ปั่นแปะ
 ฮิ้ววว
สุขสันต์วันเกิดค่ะ  ฮิ้ววว

(มีเด็กนรกทุกหน้าเลย หน้านี้ไม่เอาบ้างเหรอคะ  ลันล้า )

<3.
สวัสดีวันเกิดครับ  ฮิ้ววว

สุขสันต์วันเกิดนะค่ะ พี่ปาล์ม  เกย์ออก

มีฟามสุขมากๆ

สวยวันสวยคืนนะค่ะ มิส เกย์ออก
ยินดีด้วยกับอายุใหม่ครับ เจ๋ง

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ประทับใจแทนพี่ปาล์ม
หมอแมววาดรุปให้ด้วย อิอิ

HBD มีความสุขมากๆนะค๊า
สุขสันตืวันเกิดค่ะปาล์มมีความสุขมากๆ สวยขึ้นๆๆๆ
ชีวิตห่างไกลพี่กัม  หมีโหดดดด
ขอบคุณหมีอรค่ะ เป็นพรอันสุดประเสริฐจริงๆ เจ๋ง

สุขสันต์วันเกิดนะครับ  ขอให้สุขภาพดีๆ ชีวิตมีความสุขตลอดไปครับ 
ขอให้พี่บั๊กสุขภาพแข็งแรง มีความสุขในชีวิตตลอดไปเช่นกันค่ะ ลันล้า

ให้โชคดีมากมีในวันเกิด ให้บังเกิดสมหวังดังใจหมาย ให้ ป. ปาล์ม ไร้ทุกข์ใจสบาย ให้สุขกายสุขใจวันเกิดเอย  (แจ๋ว แจ๋ว)
อยากแต่งกลอนตอบกลับท่านชายคลอง สัมผัสถูกสัมผัสผิดคิดไฉน ให้ชายคลองโชคดีทุกวันไป ไร้ทุกข์กายสบายใจทุกวันเอย มึนตึ้บ

สุขสันต์วันเกิดค่ะ โวย
ขอบคุณน้องวีจ๊ะ ยิ้มน่ารัก

ยิ้มน่ารัก Happy B-day
Happy every day jaa (อยากกินคุ้กกี้วันเกิดจัง กรี๊ดดดดด)

(อิอิ)
ส ส ว ก
ม ม
ขคพรจค่ะ (มม นี่แปลไม่ได้ -*- ) ไอ้มืดหมี

็HBDครับ
Thksค่ะMac แป๊ะยิ้ม

สุขสันต์วันเกิดด้วยคนค่ะ   ลันล้า
ขอบคุณด้วยคนค่ะ ลันล้า

HBD ครับ
แก่ึ้ขึ้นอีกปี  (อิอิ)
มีความสุขมากๆ นะครับ
ขอบคุณค่ะพี่ศักดิ์ มีความสุขมากมายค่ะ ยิ้มน่ารัก

(แจ๋ว แจ๋ว)
Happy birth day Happy birth day
Happyๆ จ้ะหมู แป๊ะยิ้ม

ฮิ้ววว  ปาล์มมี่
ด้วยความสัตย์จริง...กรูไม่เคยจำวันเกิดของใครเลยว่ะ 

ฮือๆ~ อย่าว่ากรูเลยนะ

มีความสุข บุญรักษา ร่ำรวย สุขภาพแข็งแรง
แฟนรักแฟนหลงนะคะเมริง  ฮี่ๆ

จ๊วบ รักเมิ๊งงงเสมอ
ไม่ว่ากันค่ะเพื่อน จำไม่ใคร่จะได้เท่าไหร่เหมือนกัน สุขกายสุขใจ ให้แฟนรักแฟนหลงเช่นกัน รักเมิง จ๊วบ บุญรักษาค่ะเมิง

happy ทุกซิม นะจ๊ะ
Happy ซิมน่ารักค่ะ ยิ้มน่ารัก

ส..สุขสันต์วันเกิดครับ โวย เสียงมัน.... เอือม
ข..ขอบคุณค่ะ แป๊ะยิ้ม

เพื่อนแก่ไปอีกคน เกย์แอบ
เดี๋ยวเพื่อนก็ตามมาติดๆ ลันล้า

แซงอิลซุคาฮัมนีดา!  นะ
วันนี้เมย์ก็ต้องเลี้ยงวันเกิดเพื่อนเหมือนกัน   กรี๊ดดดดด
เลี้ยงล่วงหน้าน่ะ  เป็นเจ้าภาพร่วมกับเพื่อนอีกคน
วันเฉลี่ยตรงวันนี้พอดี
เดี๋ยววันที่ 25 ก็วันเกิดเมย์
แก่ขึ้นอีกปี   ฮือๆ~
เอ่อ...อ่า อั่นเอื้อยแปลบ่ออกเด้อน้องเอ้ย  ไอ้มืดหมี น้องเมย์สนใจเลี้ยงวันเกิดพี่อีกซักคนมั้ยจ๊ะ กรี๊ดดดดด

สสวก
ปั่นแปะ
 ฮิ้ววว
ขจจต. แปะปั่น หมีโหดดดด

สุขสันต์วันเกิดค่ะ  ฮิ้ววว

(มีเด็กนรกทุกหน้าเลย หน้านี้ไม่เอาบ้างเหรอคะ  ลันล้า )
งั้นต้องเอามาแปะทุกหน้า ฮี่... ขอบใจจ้ะน้องหนิง

สวัสดีวันเกิดครับ  ฮิ้ววว
สวัสดีทุกวันค่ะ  แป๊ะยิ้ม

สุขสันต์วันเกิดนะค่ะ พี่ปาล์ม  เกย์ออก

มีฟามสุขมากๆ

สวยวันสวยคืนนะค่ะ มิส เกย์ออก
ขอบคุณสำหรับฟาร์มแห่งความสุขจากน้องน้ำ พี่จะเอาไปเพาะเลี้ยงฟาร์มสุขไว้แจกจ่ายความสุขให้กับทุกๆคน ตอนนี้ให้น้องน้ำก่อนเลย "ความสุขจากฟามสุขจ้ะ"  จ๊วบ
(ไว้มีฟาร์มจะตั้งชื่อว่าฟามสุข น่ารักดี ยิ้มน่ารัก )

ยินดีด้วยกับอายุใหม่ครับ เจ๋ง
ขอบคุณค่ะพี่แอน ปลื้ม

ประทับใจแทนพี่ปาล์ม
หมอแมววาดรุปให้ด้วย อิอิ
HBD มีความสุขมากๆนะค๊า
ประทับใจมากค่ะ  ฮือๆ~ (ซึ้ง) ให้น้องกิ๊ฟมีความสุขมากๆเช่นกัน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 เม.ย. 2006, 18:55 น. โดย ป.ปาม » บันทึกการเข้า
หน้า: 1 2 3 [4] 5