หน้า: [1] 2 3 4

ผู้เขียน หัวข้อ: อย่าเข้ามานะ  (อ่าน 9658 ครั้ง)
เข้ามาทำไมเล่า  ง่ะ

โดนลบแหลกแน่ตู  ลันล้า
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 เม.ย. 2006, 09:09 น. โดย นายโอ้เอ้ » บันทึกการเข้า

เอามั่ง
ชอบกันจัง เรื่องทำให้คนเกลียดเนี่ยะ
เออ ตูจะเกลียดเอ็งตามที่เอ็งปรารถนาก็ได้
เพื่ออะไร !!!!

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม

เข้ามาทำไมเล่า  ง่ะ

โดนลบแหลกแน่ตู  ลันล้า

จัดให้ ลันล้า

งบน้อย
เดียะโดนสาบ โวย

แต่ตูสาบไม่ได้นี่หว่า กรี๊ดดดดด

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
มีหน้าต่างปอปอัพอะไรฟะ

หมาเน่ามันบล๊อก
น้องเต่าเป็นอะไรไปค่ะ  โวย
เต่ากำลังละเมิดสิทธิ์ส่วนบุคคลอยู่นะครับ

ขอสาปเล่นๆ สัก 12 ชม. ดีมั้ย? ฮิ้ววว

Today you , Tomorrow me.
นึกสภาพตอนแอนมันกลับมา
ด้วยความอยากที่จะเข้ามาอ่านมาโพสกระทู้ต่างๆในบอร์ด
แต่พอเข้ามาที่กระจู๋นี้ แอนมันคงไม่สบอารมณ์แน่ๆ
ความโกรธ,ความโมโห มันไม่เข้าใครออกใครนะ
สร้างมันมาแล้ว ก็ต้องพร้อมที่จะยอมรับมัน

หวังว่าเอ็งคงจะยอมรับกติกาอย่างลูกผู้ชาย

โชคดีครับ และหวังว่าจะไม่เอาแฟลชนั้นออก
เพราะถ้าทำอย่างนั้นก็คงเป็นคนขี้ขลาดคนนึง

อ่าน คิด พิจารณา

ขออวยพรให้โชคดีอีกครั้ง
อ้าว พี่โอ้เอ้เอาออกแล้วหรอ

โธ่ว อย่างงี้ไม่มันเลย  ชิ

พี่โอ้เอ้เอาออกไปแล้วครับ ฮิ้ววว

งบน้อย
สาปปปปปป ง่ะ
 (เหงื่อแตกพลั่ก)

ความรู้เท่าถึงการณ์
 ง่ะ ...

เพิ่งได้ข่าวมา ... มันโดนใครเล่นของเนี่ย  ง่ะ
โอ้ว... โดนสาปมันเป็นเช่นนี้นี่เอง  กรี๊ดดดดด

ขออภัยพี่เอ้ด้วยนะครับ
มีคนอื่นอีกมั้ยครับ
หน้า: [1] 2 3 4