หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10

ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องเล่าวันสงกรานต์  (อ่าน 39038 ครั้ง)
ไม่เป็นไรครับ  (อิอิ) 
(ถ้าเป็นหมีจะตอบอีกอย่าง)
ได้จู๋ปั่นอีก1
พี่ฉักเนี่ย ปั่นไม่ดูเลย  ชิ

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
รวมกันแล้ว  ฮิ้ววว

Today you , Tomorrow me.
 เอือม
ก็นะ ไม่ได้เข้าบ่อยนี่นา  ฮือๆ~
ผมขอโทษ  ฮือๆ~
ไม่ยกโทษให้  ฮิ้ววว

ยกหมีให้  หมีโหดดดด
เอ้อ วันนี้เจอเรื่องสยองขวัญมากับน้องที่ไปเล่นด้วยกันด้วยน่ะ
นั่งอยู่ท้ายกระบะ เจอกระเทยหัวเกรียน มาหอมแก้ม อ๊ากกกกกกกกกกกก  ฮือๆ~
หน้าเป็นผู้ชายมาก ตัวใหญ่หัวเกรียนๆ เลยไม่ทันระวังตัว  ฮือๆ~

ส่วนน้องที่ไปด้วยด้วยกัน โดนแป้งเลยไปขอล้างหน้ากับพวกที่เล่นข้างทาง
กำลังหลับตาล้างหน้าอยู่ โดนผู้หญิงจูบปากซะงั้น ลืมตามาโอ้ว หญิงสาวร่างยักษ์ กะลังจูบปากอยู่  ฮือๆ~

เลยรีบเผ่นกลับบ้านเลย  ฮือๆ~
แหม อยู่ที่ทำงานก็โดนพี่กัมหอมแก้มบ่อยๆไม่ใช่เหรอคะ  ฮิ้ววว

เหตุการณ์ระทึกใจดีจัง   เฮ้ย!?
อึ๋ย....ไม่ไหวมัง นังกัม นึกแล้ว สยอง  เฮ้ย!?
  เกย์แอบ เอาจริงเหรอจ๊า   จ๊วบ
สงสารพี่ฉัก  เศร้า

ประสบการณ์ครั้งแรกกับ โชคชัย4  ฮือๆ~
ปีหน้าไม่ไปแล้ว  ฮือๆ~
มารามอินทราสิ  ฮิ้ววว

หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10