หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7

ผู้เขียน หัวข้อ: หมีกินก๋วยเตี๋ยว  (อ่าน 20031 ครั้ง)
เจอเม็ดองุ่น ก็เป้นเรื่องเป็นราวซะ 5หน้าแล้วหรือนี่ โวย

เกะกะ ระราน พาลไม่เลือกสถานที่
เพราะเป็นหมีไง  ฮิ้ววว

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ไม่ได้ช๊มมมม ง่ะ

เกะกะ ระราน พาลไม่เลือกสถานที่
อยากกินองุ่น
ถุยเม็ดลงถังนะ  ฮือๆ~

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ถังก๋วยเตี๋ยวที่หมีกิน
ถือว่าจูบกันทางอ้อมนี่ครับ เกย์แอบ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
อิจฉาเม็ดองุ่นในปากหมีจัง เกย์แอบ

โดนหมีดูดด้วย  เกย์ออก

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
 กร๊าก ไปอิจฉาทำไม   ถือว่าไปโชคร้ายของเมล็ดองุ่นนะนั่น

โล่ง
 ฮิ้ววว  เค้าบอกว่าเม็ดองุ่น มันมีสาร กัมสะรังดอย...นะหมี

กินแล้วมีประโยชน์  ฮี่ๆ

เลวยั้นเงา
ถึงว่า  หมีบรรยายว่าดูดไปดูดมาตั้งนาน  คงได้สารกัมสะรังดอยไปเต็มที่แล้วมั้ง กร๊าก

พี่เจ๊หมีอร  ล้อเล่นนะครับ  อย่าโกรธกันนะ กรี๊ดดดดด

โล่ง
เอาดีดี ถ้าจำไม่ผิด ไอ้เม็ดองุ่นมันมีพวกคอลลาเจนอะไรไม่ใช่เหรอ

สงสัยตูต้องกิน 10 โล   ฮิ้ววว ป้องกันริ้วรอย  ฮือๆ~

เลวยั้นเงา
555 โอยเพิ่งมาเห็น

น่าสงสารจัง  (อิอิ)

<3.
อย่างนี้ต้องไปดูดปากหมีครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
เคน  โปรโมตชื่อใหม่หรือไง  หือ โวย

โล่ง
หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7