หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7

ผู้เขียน หัวข้อ: หมีกินก๋วยเตี๋ยว  (อ่าน 20032 ครั้ง)
ทำไมเหรอครับ  ถ้าป้าปิ๊กมา  เราจะได้แกล้งหมีสนุกขึ้นเหรอครับ  กร๊าก

โล่ง
วินาทีนี้ใครก็ช่วยไม่ได้แล้วครับ

กู่ไม่กลับ  ง่ะ
ก๋วยเตี่ยวเม็ดองุ่นนั่น กินไปครึ่งชามเองค่ะ  ฮิ้ววว

ฮือๆ~

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ต่อจากชามนั้นหล่ะ   กี่ชาม...(นับถูกเปล่าเนี่ย)  งง

เยิ้ม ...  หยุดปั่น
ก็ทิ้งชามนั้นไปหมดเลย แล้วหยิบชามใหม่ กินต่อ  จ๊วบ

(อิอิ)

แล้วหมีก็กินก๋วยเตี๋ยวเมล็ดองุ่นต่ออีกชาม  กร๊าก

โล่ง
แต่คราวนี้มีเสลดลอยอยู่ด้วย
ฟันปลอมน่าจะหลุดลงไปด้วย  คริคริ

อย่าลืม เมล็ดองุ่นก้นชามสิคะ  ฮิ้ววว

there are no regrets in life, just lessons . .
ครับ

ความหิวหายเป็นปลิดทิ้งครับ หลังจากเก็บดาวจู๋นี้
แล้วแมลงสาบจากกระจู๋ฆ่าแมลงสาบก็กระโดดเข้าชามก๋วยเตี๋ยวของหมีด้วย

สุดท้ายแมลงสาบก็บอกว่า  วิธีไหนก็ไม่ซาดิสม์เท่าต้องกลายเป็นอาหารหมี  กร๊าก

โล่ง
 กร๊าก

เข้ากันได้   (แจ๋ว แจ๋ว)

ยอดเลยจอชช

ว้า  ยังแกล้งไม่หนำใจเลย  เจ้าของกระจู๋กลับรับสภาพตัวเองซะแล้ว

เดี๋ยวไปดูซีรีส์ญี่ปุ่นช่องไอทีวีก่อนนะ

นางเอกซ้วยสวย กึ๋ยๆ

โล่ง
แล้วแมลงสาบจากกระจู๋ฆ่าแมลงสาบก็กระโดดเข้าชามก๋วยเตี๋ยวของหมีด้วย

สุดท้ายแมลงสาบก็บอกว่า  วิธีไหนก็ไม่ซาดิสม์เท่าต้องกลายเป็นอาหารหมี  กร๊าก
เอามารวมกันเลยดีมั้ย

หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7