หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7

ผู้เขียน หัวข้อ: หมีกินก๋วยเตี๋ยว  (อ่าน 20028 ครั้ง)
ไอ้ที่รู้ตัว  จับได้ไล่ทันว่ามีเมล็ดก๋วยเตี๋ยวอยู่ในปากนะดีแล้ว

ว่าแต่เผลอเคี้ยว  เผลอกินไปบ้างรึปล่าวครับ ยิ้มน่ารัก

โล่ง
กินไปเลยยังพอว่า

แต่นี่อมแล้วดูด  ฮือๆ~

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
เห็นใจๆ  มีไม่กี่คนในโลกที่เราจะอมแล้วดูดน้ำลายเขาแล้วไม่ อ้วก

โล่ง
จะมีคนไปบ้วนน้ำลายไว้ในชามด้วยหรือเปล่า ????

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม
เป็นไปได้  คนแก่ๆเวลาคายเมล็ดอะไรมักจะบ้วนน้ำลายตามลงไปด้วย กร๊าก

โล่ง
ดีกว่าแมลงสาบค่ะ ยิ้มน่ารัก
กร๊าก
 (อิอิ) สงสารพี่หมีอรจัง

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
กร๊าก
 (อิอิ) สงสารพี่หมีอรจัง
ดูอีโมสงสารของนานาสิ
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก
คนแก่ๆ บางคนก็ชอบบ้วนเสลดขาวๆ ด้วยนะ .... อ้วก

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม
บางคนก็คายหมากนะ

ดีกว่าแมลงสาบค่ะ ยิ้มน่ารัก

พี่หมอกิ๊พครับ  ไม่แน่ว่าขณะที่หมีวางชามก๋วยเตี๋ยวแล้วไปถ่ายรูป  แมลงสาบมันอาจเดินข้ามช่องแคบชามก๋วยเตี๋ยวด้วยก็ได้ กร๊าก

โล่ง
ไม่ใช่คนแก่เฟ้ย  โวย

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
รู้สึกว่าพี่หมีจะถูกสวรรค์กลั่นแกล้ง เพราะมีเรื่องทำนองนี้เกิดขึ้นตลอด  กร๊าก

สวรรค์ครับ ขอบคุณมากครับ
รู้สึกว่าพี่หมีจะถูกสวรรค์กลั่นแกล้ง เพราะมีเรื่องทำนองนี้เกิดขึ้นตลอด  กร๊าก

สวรรค์มีตา..

สวรรค์มันจะเห็นหมีด้วยหรอ

ใช้ google earth ยิงลงมา
ไม่รู้ว่าไหนหมี ไหนถนนยางมะตอย ไหนอีกา
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7