หน้า: 1 2 3 [4] 5

ผู้เขียน หัวข้อ: วิธีทรมาน.....แมลงสาบ!!!!!!  (อ่าน 13456 ครั้ง)
เคยนอนๆบนโซฟาครั้งนึงโซฟามันจะมีที่วางแขน2ข้างนะ

เราก็เอาขาสอดไปในซอกนี้

เท้าสัมผัสถึงอะไรคล้ายๆห่อลูกอมซักอย่างเลยหยิบด้วยนิ้วเท้าออกมาดู

แมลงสาบ เฮ้ย!? ว๊าก!!

เอาขาปล่อยมันทันที ง่ะ

หัวใจแทบวาย เรามันขี้ตกใจ
กร๊ากกกกก กร๊าก

คอไม่ได้ยาวมองไม่ถึงว่ามีแมลงสาบ ฮือๆ~
คอยาวก็ช่วยไม่ได้ล่ะอย่างนี้น่ะ

ลิ้นยาวว่าไปอย่าง  เหวอ

เคยมีประสบการณ์ความประทับใจจากหมีค่ะ เป็นประสบการณ์ที่แสดงถึงความเป็นพี่อย่างแท้จริง..

วันหนึ่ง 2 หมีอยู่บ้านกัน 2 คน หลังกินข้าวเสร็จก็แบ่งหน้าที่ล้างจาน
หมีเล็ก ล้างน้ำแรก ด้วยเหตุผลที่ว่าน้ำแรกมันสกปรกสุดหมีไม่ชอบเลยต้องจำใจ
น้ำ 2-3 ให้หมีอรล้าง

อิ่มล้างเสร็จก็เดินไปกินน้ำ  ปล่อยหมียื่นล้างอยุ่ตัวเดียว แล้ว..

กี๊สสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสส

แล้วหมีก็วิ่งด้วยความเร็วสูงผ่านตัวอิ่มไป
ภาพที่เห็นก็คือ แมลงสาปยืนโบกสะบัดหนวดไปมาอย่างงดงามตรงที่ล้างจาน

ทำไงดี ตูก็กลัวเหมือนกันนะ

หมีอรโวยวายไม่รู้เรื่องแล้วค่ะ จะไล่ก็ไม่รู้จะไล่ไปไหน
เลยรวบรวมความกล้าวิ่งหาดีดีทีมาฉีด
แต่ทว่ามีแต่แบบไล่ยุง
เอาวะ ดีกว่าไม่มีเผื่อมันจะช๊อกตาย...

ฟื๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดด!!!!!!!

ไม่ตาย...

ฟื๊ดๆ!

ไม่ตาย..

เอาไงดีฉีดไปก็ไม่สะท้านยังคงโบกหนวดท้าทาย
และแล้วมันก็งัดอาวุธประจำตัว

มันบินค่ะ..

2หมีวิ่งโวยวายหาที่หลบซักพักหนึ่งจนไร้เสียงปีกบินจึงออกมา
พบว่ามันมาเกาะกับพื้นครัว
รวบรวมความกล้าอีกที
อิ่มวิ่งไปหยิบไม้กวาด แล้วกระหน่ำตีอย่างไม่ปราณี

แกต๊ายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย
ป๊าบๆๆๆๆๆๆ

และแล้วแมลงสาปก็จบชีวิตลงท่ามกลางเสียงโวยวายของหมีอร

จากนั้นอิ่มเลยไม่ค่อยกลัวแมงสาปอีกเลยค่ะ  ฮิ้ววว

ฮ่าๆ ฮือๆ
กร๊าก

ฮา

วันก่อนตอนไปรับ ร.บ.อ่ะครับ

ก็ไปรวมหัวกันที่บ้าน อาจารย์ที่ปรึกษา

นั่งเล่นไพ่ไปเรื่อยๆ

อยู่ๆ ก็มีแมลงสาปผู้โชคร้ายตัวนึงเดินดุ๊บๆ ผ่านหน้าผม

ผมตกใจ กระโดดถอยหลัง มันวิ่งไปกลางวงไพ่

ทุกคนลุกหมด

แล้วมันก็วิ่งไปหาเพื่อนผมคนนึง (ผู้หญิง)

ีคุณเธอตกใจ ยกเท้าหลบ
แล้วบรรจงวางลงบนพื้น (กะว่าไอ้แมลงสาปนั่นไปพ้นแล้ว)
ปรากฎว่า เจ้าแมลงสาปโง่เง่าดันหยุดเลียหนวดพอดี

แผละ - -''

คุณเธอยิ่งตกใจ กระทืบๆๆๆๆ

เละ

เรื่องโซฟาวันนี้รีโมตทีวีของผมหายเข้ากลีบโซฟาอย่างมิดชิดไปสองรอบครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ในขระผมอ่านกระจู๋นี้มีเสียงซิดๆอยู่ข้างๆผมครับ

ผมพยายามหันมองว่ามันคืออะไร

มอง
มอง
มอง

มันคือ....

พลาสติกที่ห่อหลอดของกล่องนมมันขูดกับพื้นเบาๆครับ ง่ะ
แค่เห็นมันวิ่งมาก็อยากวิ่งหนีแล้วล่ะ
แต่เกลียดอะไรก็ไม่เท่าตุ๊กแก
มีวิธีทรมานตุ๊กแกโดนเราไม่ต้องเข้าใกล้มันมั้ยพี่   กรี๊ดดดดด

Deep in my soul, I know that you are my destiny.
แต่ไม่มีทางที่จะทำให้ได้อยู่ด้วยกัน
ไม่ว่าจะยากจะฝืนสักเท่าไหร่ ฉันต้องปล่อยเธอไป
เวลามันอยู่ในซอบเปลี่ยวๆก็ดักข่มขืนแล้วฆ่ามันสิครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
เคยอ่านแล้วนานมาก...................................... ง่ะ
แต่อ่านกี่ทีก็ยังฮาเหมือนเดิม (อิอิ)
(แต่ละคนประสบการ์ณก็.......... ยอดเยี่ยมจังแหะ ง่ะ)

ยามยาก อย่าได้ทำตัวยาก ๆ
สมัยที่เรียนปี2 หลังจากเรียนจบปีก็มีงานพระราชทานเพลิงศพอาจารย์ใหญ่
วันก่อนนั้นไปช่วยเค้าจัดสถานที่ หลังจากเหน็ดเหนื่อยจัดสถานที่มาทั้งวัน ก็นอนค้างในรร.มหิดลวิทยานุสรณ์
บรรยากาศน่ากลัวมาก ฝุ่นจับเต็มตึกไปหมดเพราะปิดเทอม ผมนอนที่พื้น
เวลาผ่านไป มีเสียงแกรกๆที่ข้างหู แล้วก็มีสัมผัสลึกลับที่ต้นแขน

"อจ้ากกกกกกกกกซ์" ผมร้องอย่างดัง กระโดดขึ้นมาเห็นสัตว์ลึกลับชูหัวมองก่อนจะวิ่งหนีเข้าซอกไป
มันคือแมลงสาบ มันกัดแขนผม...

แต่สู้ญาติอีกคนไม่ได้ ติ่งหูโดนกัดจนแหว่งไปเลย เห็นว่าโดนตอนเด็กๆ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
 ง่ะ  สุดยอด
(ตาข้างบ้านเมาหลับ แมงสาบไต่เข้าหู ตื่นมาช่วยกันดึงออกแต่ออกมาได้ครึ่งตัว ต้องไปให้หมอเอาออกให้  ง่ะ)

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
เคยเห็นแล้วครับ ขอบคุณครับ  เกย์แอบ

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
ง่ะ  สุดยอด
(ตาข้างบ้านเมาหลับ แมงสาบไต่เข้าหู ตื่นมาช่วยกันดึงออกแต่ออกมาได้ครึ่งตัว ต้องไปให้หมอเอาออกให้  ง่ะ)

ดีนะที่ตูฟังวอล์คแมนจนเช้าทุกคืน
หน้า: 1 2 3 [4] 5