หน้า: 1 2 [3] 4 5

ผู้เขียน หัวข้อ: วิธีทรมาน.....แมลงสาบ!!!!!!  (อ่าน 13458 ครั้ง)
ผมอ่านวิธีทรมานแมลงสาบมาตั้งหลายปีแล้วนะไม่นึกว่าจะมีใครเอามาให้อ่านอีก

อ๋อ  แบบนี้ท่านนายพลก็

ล ล   ล     ละ......

โล่ง
...ะ..ะ..ะะะะ..ะะะะะะะะะะ.ะะะะะะะะะะ.ะะะะะ.ะะ...ะ..ะ....ะ.........ะ...
สงสารมากมาย

.
น่าจะเตะๆ ให้ไปนอกบ้าน   ยิ้มน่ารัก

เยิ้ม ...  หยุดปั่น
จำได้ว่าเคยตั้งกระจู๋แนว ๆ นี้นะ

:08:แต่เอาเถอะ สึนามิ...
เอาวะ  เล่นเองก็ชงเอง

ว ว   ว     ว     โว้

ปล.ขอบใจโอฬารมากที่มาช่วยไว้ไม่ให้แป๊ก

ปล.๑  แมลงสาบวิ่งไปจู๋ก๋วยเตี๋ยวเมล็ดองุ่นของหมีอรแล้ว  กร๊าก

โล่ง
แมลงสาบบินเป็นยังไงหรอค่ะ ตั้งแต่เกิดมาไม่เคยเห็นค่ะ

ใครก็ได้ ช่วยถ่ายรูปให้ดูทีค่ะ  ยิ้มน่ารัก กรี๊ดดดดด
อย่าเลยครับแม่  ฮือๆ~

ความทรงจำที่ไม่มีวันลืมเลยครับ
มันรู้สึกขยะแขยง น่ากลัวว่ามันจะบินมาเกาะหัวเรารึเปล่า

(แค่เห็นมันบินวนรอบหัวก็แทบดิ้นตายแล้ว)

"ความรักนั้น...ง่ายดายกว่าที่คิด...ยากเย็นกว่าที่เห็น"
แมงสาปบินได้ นี่ น่าจะเป็นพวกนำวิถี รุ่นแรกๆ เลยนะเนี่ย ..เห็นมันบินมาพอเราหลบซ้ายมันก็บินมาซ้าย หลบขวาก็บินมาขวา สุดท้ายก็เกาะตัวเราะสำเร็จ   อี๋~ อี๋~

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม
ลั่นอยากเห็นแมลงสาบบิน  เอาหน้าไปจ้องมันแล้วทำท่าจะหนี  มันจะบินตามลั่นเอง

ใครว่าแมลงสาบเป็นแมลงดึกดำบรรพ์  โง่เง่าเนี๊ยะ  เถียงขาดใจ  มันฉลาดอย่างกับอะไรดี

โล่ง
แมลงสาบบินเป็นยังไงหรอค่ะ ตั้งแต่เกิดมาไม่เคยเห็นค่ะ

ใครก็ได้ ช่วยถ่ายรูปให้ดูทีค่ะ  ยิ้มน่ารัก กรี๊ดดดดด

ง่ะ  สยองอยากดูเรอะน่ากลัว

ไม่ชอบเลยตอนมันบิน

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪

สาระน่ารู้เกี่ยวกับแมลงสาบครับ

http://www.bio.umass.edu/biology/kunkel/cockroach_faq.html

งบน้อย
แล้วชาตินี้จะได้มีบุญได้เห็นแมลงสาบบินไหมหนอ ..
อิจฉา คนได้เห็นจังเอย  (เหงื่อแตกพลั่ก)
วันหลังจะพยายามถ่ายวิดิโอมา

ตอนนี้ที่บ้านหาแมลงสาปไม่ได้จริงๆ ตุ๊กแกมันกินหมด  ง่ะ

เอามั่ง
หน้า: 1 2 [3] 4 5