หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครมีฟอนต์ ของรายการสู้เพื่อแม่  (อ่าน 3036 ครั้ง)
ใครมีฟอนต์ ของรายการสู้เพื่อแม่บ้างครับ สวยมั่กๆ
รบกวนพี่ๆน้องๆ หน่อยนะครับถ้าใครมีช่วย นำมาโพสให้หน่อยนะครับ
ขอบคุณครับ งง
รบกวนจอมพลังไสไปถามตอบหน่อยครับ

ป.ล. รบกวนถ่ายรูปหรืออะไรมาให้ดูหน่อยสิครับ 50%ของเว็บนี้ไม่มีทีวี 40%ไม่ดูทีวี และอีก 9%ที่เหลือไม่รู้จักรายการนี้ครับ  ฮือๆ~
รู้สึกว่าคุณปัญญาเขาจะทำมาใช้เองนะครับ

ส่วนถ้าจะเอาแบบคล้ายๆ SP GameOver คงเป็นคำตอบที่ดีระดับนึง
เพราะมีคนที่มาคอมเม้นบางคนบอกว่ามันเหมือน
สงสัยเป็นลายมือคุณชัยพร-เทพ CG ที่ร่วมงานหนังสือกะคุณประภาส (เรื่องมังกรไฟฯ)
ผมคิดอยู่หลายรอบว่าอยากทำฟอนต์ตัวนั้นบ้างครับ แต่เห็นแล้วไม่ไหว

ไม่ขยันพอ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: [1]