หน้า: 1 ... 16 17 18 19 20 21 22 [23] 24 25

ผู้เขียน หัวข้อ: เซ็งครับ ตั้งแต่โพสงานมา...  (อ่าน 79190 ครั้ง)
เออ.. (ปันกันจัง)  ง่ะ

Today you , Tomorrow me.
เพราะคนที่น่าสงสารมากที่สุดคือแอน
กลับมาน้ำตาพราก
แมวไม่อยู่หนูร่าเริง กร๊าก

เกะกะ ระราน พาลไม่เลือกสถานที่
ดาไม่อยู่วันเดียว  23 หน้าแล้ว
(หลังๆไม่ได้อ่านเลย กร๊าก)
ดาไม่อยู่วันเดียว  23 หน้าแล้ว
(หลังๆไม่ได้อ่านเลย กร๊าก)

อ่านสิคะ

สาระทั้งนั้น   เกย์แอบ

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
แรกๆก็มีหรอกค่ะ
แต่หลังหลัง  (เหงื่อแตกพลั่ก) เอ่อ
หาไม่เจอค่ะ ใครหาเจอช่วยสรุปด้วย กรี๊ดดดดด
เลิกเก็บดาวแล้ว  กรี๊ดดดดด

ปั่นกันเร็วฉิบ...

เอามั่ง
แล้วเวลาอื่นจะถี่ได้ขนาดนี้หรือเปล่าครับ เกย์แอบ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
มาสรุปกระจู๋ตัวเองนิดนึง
เป๋ไปกี่หน้าแล้วนี่ ง่ะ

น้องเจมส์เค้าอีแมวมาแล้วล่ะ
ขออนุญาตเอามาแปะดังนี้

"...คืองานของพี่ ที่ผมเอามาทำอาคับ
คือตอนแรกผมเอาภาพของพี่อาคับมาจากเครื่องในโรงเรียน
ใส่แฟลตไดรมาอาครับ  เห็นว่ามันสวยดี
แต่  คือไม่ทราบอาครับว่ามันเป้นของพี่  ลิกขสิทธิ์ของพี่
พี่เป้นเจ้าของ  คือไม่ทราบเรื่องนี่จริง ๆ คือคิดว่าคงมีคนทำไว้
ถ้าเอาไปแต่งคงไม่เปนไร แต่ตอนนี้รับทราบแล้วครับ
ขอโทษด้วยจริง ๆ นะครับ  ไม่รุ้จาทำไงดีเนี่ย  อยากให้พี่เข้าใจจริง ๆ นะครับ
ว่าผมไม่ทราบจริง ๆ ว่ามันเปนของพี่ (ลงในนิตสารซะด้วยง่า...)
ขอโททททททททททททททททททดด  จริง ๆ นะครับ
กราบขอโทษไว้  ณ  โอกาศนี้ด้วยนะคับ
ช่วยตอบกลับมาด้วยนะครับ  ขอโทษครับ..."

ตูก็เลยส่งไวรัสกลับไป กร๊าก
ไม่ใช่ๆ ตูก็เลยสอนกลับไปนิดหน่อยพอเป็นพิธี

เรื่องก็เอวังด้วยประการฉะนี้ ลันล้า
พี่ปั๊กๆคะ
ฝากสั่งสอนข้อหาภาษาไทยวิบัติด้วยค่ะ

^^
เรื่องเอางานไปใช้คงไม่ต้องห่วงแล้วล่ะ
ท่าทางจะเข้าใจแล้ว

แต่เรื่องภาษาวิบัตินี่คงอีกนาน
ฮิ้ววว

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก

เอาเถอะๆ
เข้าเมืองตาหลิ่วต้องหลิ่วตาตาม ฮิ้ววว
ดิ เอ็น

ง่ะ
อ่าว ยังไม่ทันได้ปั่นเลย จบซะแล้ว

ง่ะ

<3.
จบสาระแล้วปั่นเหอะ กร๊าก
หน้า: 1 ... 16 17 18 19 20 21 22 [23] 24 25